What's new

AA - 4 Cháu - SGN - BKK (28/4 - 3/5/2011) - Gặp - Chơi

Tình hình là đã đặt vé AA 28/4-3/5/2011 (đi 9h45 về 15h55)
Hiện thời đoàn đã có 4 cháu (2 trai, 2 gái). Ai có đi cùng dịp thì gộp đoàn đi chung cho zui, hoặc gặp ở Thái ăn uống đàm đạo.
Lịch trình sẽ được đăng tiếp theo.

Gamondeluxe.
HCM

Hì, ko biết bạn Aboakai và bạn đồng hành có ở lại BKK ngày 3 ko nhỉ? Nếu có thì 2 bạn với mình có thể share phòng cho tiết kiệm, mình cũng muốn đi Sukothai cho biết. Liệu đi về trong ngày 3 có kịp ko? Mình có thể ké với 2 bạn chuyến đến Sukothai ko?

@Schtroumf: theo kế hoạch là mình sẽ đế Sukhothai ngày 5/5 hình như lúc đó xi trum về VN rồi :p. Tại vì bọn mình xuất phát trễ hơn (30/4) nên xem như đi sau đoàn 1 bước :(

@Schtroumf: theo kế hoạch là mình sẽ đế Sukhothai ngày 5/5 hình như lúc đó xi trum về VN rồi :p. Tại vì bọn mình xuất phát trễ hơn (30/4) nên xem như đi sau đoàn 1 bước :(

@abokai: Ơ, thế ra rốt cục các pác đi khác ngày nhau hết à??? Thế thì nhóm abokai đi riêng à?
B
HCMC

@Aboakai: Mình ko định đi hết các điểm đó ở CM, đây chỉ là list liệt kê để mọi ng tham khảo thôi. Chi tiết cụ thể đi chỗ nào mình còn đang check thông tin và sẽ update cho mọi ng sau. Cái vụ Sukothai thì có lẽ mình sẽ tự đi hoặc chuyển hướng sang Pattaya vậy.
@Phnguyen: Nhóm của Aboakai khởi hành sau mà bạn? Trang trước bạn ấy cũng nói là chỉ join với nhóm mình 1 buổi nếu được thôi còn gì.

Nói không phải chứ, xem trên e-mail thì thấy post tá lả mà vào diễn đàn mới xem được giờ lại không thấy.
@Sch: Vậy cứ giữ nguyên cái lịch cũ. Sch cứ update sau nhé.
B
HCM

Đi từ 28/4 đến 3/5 năm 2011 bạn à. Vé thì bạn có thể đặt trên AA. Theo mình biết thì hiện thời chưa có mức giá khuyến mãi rẻ đợt đó - thật ra đã có mà qua rồi - có đợt đi vê chỉ có $78. Bay giờ chắc tầm $150.
B
HCM

Đi từ 28/4 đến 3/5 năm 2011 bạn à. Vé thì bạn có thể đặt trên AA. Theo mình biết thì hiện thời chưa có mức giá khuyến mãi rẻ đợt đó - thật ra đã có mà qua rồi - có đợt đi vê chỉ có $78. Bay giờ chắc tầm $150.
B
HCM

Hơ, mình là mình đến ngày 4/5 mới về nhe! Bạn Thichanchay có tham gia được thì ngày 4 hãy về nhá :D Các bạn kia về ngày 3 rùi, còn lại mỗi mình mình à! Hic!

Hiện giờ mình chưa có đặt mua vé ,vì hồi đó giờ chỉ đi tour thôi
nếu gia vé rẻ thì mua giúp em
"thông tin thêm bên thailand :Xà bông hoa
Những bông hoa đẹp kỳ lạ trông giống như một hoa hồng rất thực tế, hoa lan, hoa tulip, hoa thủy tiên vàng ... và mùi cũng tuyệt vời. Nhưng họ đã làm từ xà phòng thông thường. Những món quà khác thường được bán tại thị trường Thái Lan trong vùng lân cận của Chiang Rai. Tất cả các màu sắc độc đáo, được chạm khắc theo phong cách khác nhau, màu sắc khác nhau và kích thước, có một mùi hương thơm."

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,151
Latest member
tuanhaanh
Back