What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
từ ngày 4-7/3 bọn mình đi cà mau, bọn m định đi xe khách từ hcm đến cà mau, sau đó tùy tình hình mà đặt tour hoặc tự đi. các bạn tư vấn giúp mình với, m muốn đi đất mũi và rừng u minh là chủ yếu, vậy tự đi có dễ ko ạ?

từ ngày 4-7/3 bọn mình đi cà mau, bọn m định đi xe khách từ hcm đến cà mau, sau đó tùy tình hình mà đặt tour hoặc tự đi. các bạn tư vấn giúp mình với, m muốn đi đất mũi và rừng u minh là chủ yếu, vậy tự đi có dễ ko ạ?
Dk 1 slot dc ko bạn mình cũng chưa đi Cà Mau

Có ai muốn phượt Quảng Bình dịp 30/4 không ? Mình chưa đi Quảng Bình lần nào nên cũng muốn đến một lần cho biết. Mình vừa kiểm tra vé máy bay của Vietjet thấy giá vào dịp lễ cũng chấp nhận được. Lịch trình tạm thời
29/4 : Bay ( 21:20 - 22:40 ) TP HCM - Huế ( bay 29/4) : 1.114 tr. Tối ngủ Huế
30/4 : Thuê xe máy Huế - Quảng Bình
1/5 : Lượn lờ Quảng Bình
2/5 : Lượn lờ Quảng Bình
3/5 : Xe máy Quảng Bình - Huế ( có thể đi và về 2 đường khác nhau cho biết cũng được)
Trả xe máy, bay Huế - TP HCM (21:25 - 22:45) : 1.356 tr
Bạn nào có ước ao khát khao đến Quảng Bình thì tham gia cùng mình, hoặc là có kế hoạch hay hơn cho mình tham gia chung với cũng được

Liên lạc với mình qua face nhé : https://www.facebook.com/thaophuongdl

Mình muốn khám phá bãi biển Kỳ Co tại Qui Nhơn. Bạn nào biết thông tin xin chỉ giúp. Nơi đây còn hoang sơ lắm các bạn ah.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,369
190,550
Latest member
thietbinas
Back