What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Mình ở bình định, đang muốn khám phá miền tây bắc tổ quốc trong khoảng đầu tháng 3. Các ace có team chưa cho mình đi với
Bạn có thể vào facebook seach : phuot hà nội, phuot s phuot +....
Rồi joint nhóm, trên đó mọi người hay tổ chức đi lắm. Dễ ghép đoàn đi tây bắc vào các dịp cuối tuần lắm.
Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ với tây bắc???

Có bạn nào tính đi biển hay miền Tây từ thứ sau đến thứ 2 tuần sau (tuân Giỗ Tổ) ko ah...Mình thèm 1 chuyến bui quá mà ko biết có nhóm nào để xin vào hihihi

Xin chào các phượt thủ, có bạn nào 30/4 - 1/5 muốn đi khu vui chơi, thủy cung Thiên Đường Bảo Sơn ở Hà Nội không ạ, chi phí khoảng 500k.
Kế hoạch lộ trình:
Sáng: Tới cổng vào lúc 8h ăn bún cá chị Hoa ( nổi tiếng ngon - rẻ ) —–> Mua vé vào ( trọn gói 340K ) —> Tham quan, chụp ảnh các tiểu cảnh từ sân chính vào bên trong —-> 8h30': tham quan thủy cung rộng lớn —> 9h30': tham quan vườn, tham quan phố cổ —-> 10h45': Xem xiếc hải cẩu, rối nước —-> 12h: Đón tàu hỏa về làng ẩm thực ăn uống —-> 13h: Nghỉ trưa tại nhà sàn ở làng nghề ( 30k/1 tiếng nghỉ trưa )
Chiều: 14h: Tham quan khu sinh thái —-> 15h: Mọi người chơi tự do hơn 20 trò mạo hiểm ——–> 17h: Chụp choẹt một số hu tiểu cảnh, đường hoa anh đào ———–>17h30 ra về :D:D:D
159122
159123

Có ai đi miền trung đợt 30.4 1.5 ko ạ. Cho mình join với.
Hi bạn. Nhóm mình tính đi SG-NT-DL bằng xe máy theo đường ven biển. Nhóm đang thiếu 1 xế nên nếu có nhã hứng mời bạn join với nhóm mình cho vui nhé. Có gì bạn liên lạc vào số này nha: Liễu - 0918 758 107

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,086
189,870
Latest member
binnne
Back