What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
Sáng mai 30-3 tự nhiên nổi hứng muốn leo núi bà đen. Đi trong ngày, xuất phát sáng từ sài gòn và quay về trước 6h pm, phuơng tiện xe máy. Bạn nào mún hành hạ cái chân, đi cùng thỉ nt cho mình nha zalo 01225590639

Sắp tới từ 28/4-1/5 nhà mình có ai đi chơi quanh Hà Nội không ạ? Lên núi cũng được, xuống biển cũng ok, nhưng mà đi ô tô là chính ấy( có thể đi xe khách rồi thuê xe máy đi quanh quanh). Tinh thần rong chơi nhẹ nhàng thôi chứ không nhắm chấm được nhiều điểm ý ạ.
Các bác có dự định trùng hợp thì cho mình đu theo với nhé. Cám ơn nhiều nhiều

25/4/2018-29/4/2018 có ai đi sapa - Lào Cai không cả nhà???? Bọn mình có 2 nữ đặt vé Sài Gòn ra HN rồi nhưng vẫn chưa có lịch trình cụ thể, có ai có lịch trình phù hợp lập team cho vui hey.

Sắp tới từ 28/4-1/5 nhà mình có ai đi chơi quanh Hà Nội không ạ? Lên núi cũng được, xuống biển cũng ok, nhưng mà đi ô tô là chính ấy( có thể đi xe khách rồi thuê xe máy đi quanh quanh). Tinh thần rong chơi nhẹ nhàng thôi chứ không nhắm chấm được nhiều điểm ý ạ.

Mình chỉ rảnh từ tối 28/4 đến 1/5, muốn đi đâu đó rong chơi nhẹ nhàng ( đang nghĩ tới 1 trong các nơi Ninh Bình, Mai Châu, Mộc Châu, Hạ Long...). Bạn nào cùng ý định có thể inbox cùng lên kế hoạch cụ thể nha !

Đợt 30/4 mình cũng muốn đi du lịch đâu đó nhưng tìm trên mạng toàn các nhóm phượt bằng xe máy thôi, các bạn nào cùng ý tưởng chúng mình lập nhóm đi nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back