What's new
Mặt tiền Box Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước này để dành cho các thành viên có thể spam những yêu cầu Phượt.

Các bạn có thể post ở đây : "Tôi rảnh từ ngày 2/3 đến ngày 5/3, thèm đi đâu đó (vd như Tây bắc, Đông bắc hay biển đảo, rừng núi...), có ai đi cùng mình không...?" Mình lấy ví dụ thôi nhé.

Chỉ spam ở topic này, ở khu vực khác sẽ bị phạt :)

Last edited by a moderator:
1 xế độc hành dự kiến 14/7 sẽ tới Đồng Hới sau đó chơi lang thang Quảng Bình - Huế - Đà Nẵng
Bạn nào cùng lộ trình có hứng thú đi cùng mình cho vui

4-5/8 mình và bạn mình leo Bà Đen đường Ma Thiên Lãnh, bạn nào leo chung cho vui nha (tụi mình đã từng leo các đường chùa, cột, Ma Thiên Lãnh rồi). Thỉnh thoảng leo núi rèn sức khỏe nào!!!
(Mình quên nick cũ nên phải tạo nick mới)

Re: Alo, ở nhà cuồng chân, mình muốn Phượt...:)

Hi all
Tớ là gái, đi máy bay vô đà nẵng và vô ra là từ 22/8 ( đi đêm) cho tới 28/8 (về sáng). Vô cùng mong muốn tìm bạn đồng hành- do bạn của tớ đã hủy chuyến. Nếu ai trong khoảng thời gian này xếp được lịch đi cùng ( ví dụ như vào đà nẵng và sáng 23 và về vào tối 27 được) vui lòng inbox đi cùng tớ nhé. Nếu không tớ thấy đi một mình thì hơi phí, mà bỏ thì tiếc ! :help

Mình muốn đi Mù Cang Chải. Mình ở Quy Nhơn, 28 tuổi, có nhóm nào đi không cho mình theo với. Đi vào các ngày 22, 23, 24, 25 gì đó thì đẹp. Mình có thể bay ra Hà Nội để nhập đoàn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,864
Latest member
ceoviva88
Back