What's new

Âm nhạc trên đường phượt

Hồi đi na mèo đoàn có mang theo cái máy hát hiệu chít tô.
Phin chạy liên tục 3 ngày không hết!

Tớ thích nghe nhạc nhưng ít nghe trên đường phượt vì phải còn ngắm cảnh, hoặc tán với bạn phượt. Với lại tớ cũng không thích nhét nhét cái gì đó vô trong lỗ tai. :)

Tớ thường nghe nhạc Pháp vì nó cứ buồn buồn mặc dù mình không hiểu mấy. Còn nhạc hoa thì hơi sên sến.

Khi nào các bác cho em mượn nhá, hoặc thuê cũng được, em đi xiên việt ;)
Hơi đặc biệt tý là cái của đó lại thuộc dạng vật tư tiêu hao nên khó cho mượn lắm. Thế mới kẹt!

Ngoài nghe âm nhạc bằng các loại máy có headphone, ô tô có gắn thiết bị âm thanh, thì bác nào muốn "khoe" với cả làng, cả nước ta đây rất sành điệu, và rất xì-teen, thì việc gắn loa ở cốp xe máy cũng rất đơn giản, sau khi chi ra khoảng 3 đến 5 triệu đồng.

Cái vụ này, BMTH rất khoái vì khi ấy cảm giác tâm hồn mình con trẻ vô cùng í.

Ngoài nghe âm nhạc bằng các loại máy có headphone, ô tô có gắn thiết bị âm thanh, thì bác nào muốn "khoe" với cả làng, cả nước ta đây rất sành điệu, và rất xì-teen, thì việc gắn loa ở cốp xe máy cũng rất đơn giản, sau khi chi ra khoảng 3 đến 5 triệu đồng.

Cái vụ này, BMTH rất khoái vì khi ấy cảm giác tâm hồn mình con trẻ vô cùng í.
Ặ ặc! 3-5 triệu không đủ đâu em ơi.

CVN làm đơn giá sơ bộ em cái, năm ngoái em hỏi chú Mỹ trắng ở HN, chú ấy gắn loa, máy ở Nouvo, nhớ mang máng chừng đó.

CVN làm đơn giá sơ bộ em cái, năm ngoái em hỏi chú Mỹ trắng ở HN, chú ấy gắn loa, máy ở Nouvo, nhớ mang máng chừng đó.
Anh chịu! Âm thanh cho ô tô có thể là 20 nghìn, có thể là 2 nghìn, nhưng chắc chắn không thể là 2 trăm được.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back