What's new

Áo gió đi Du lịch

Mình trưa chạy qua ngó thử, tìm mãi mới thấy, bác Toàn tinh mắt thật trong đống như thế mà vẫn tìm ra. Vẫn đắn đo chưa mua vì xung quanh hàng dựng nhiều quá, có 3 màu thì 2 màu không thấy đề sản xuất ở Việtnam, vì vậy vẫn nghi hàng không phải hàng xuất. Còn chỗ nào hay bác Toàn hay các bác khác biết thông báo nhé.

Em cũng mua 1 chiếc y chang như vầy, chỉ khác màu đen. Mặc rất tốt.

Khóa kéo thì tuyệt vời, cả cái áo có tới 8 chiếc, đều chống nước và gió.

Quá tốt so với cái giá : 350 cò.

Mua của 1 bác làm ở nhà máy XXX nào đó bên bắc ninh.

Trưa nay qua Kim mã hỏi cái áo của hãng này thấy giá 750k,nản luôn,ở đây có mấy cái quần gió để đi phượt mà mặc thì qua tuyệt vời mà giá có ~ 400k thôi.Chiều nay đi làm về chạy qua phan đình phùng quán made in việt nam cạnh vietbrother gặp em áo adidas chống nước 1 lớp,thấy áo ngu ngu mà giá có 400 k.nghĩ đi nghĩ lại chạy qua 80 hàng bông làm ngay con rainwear của TNF 850 cò,mặc qua mùa mưa này cũng được,hôm trước em mua cái quần TNF ở đó,nói chung mặc sướng vãi linh hồn mà giá có 345k.Em được cái khoái dùng hàng TNF.

Tớ đang dùng em này và Umove cũng đang bán, chịu nước tốt

Tớ nghĩ em này chỉ kém TNF cái tên
XIn lỗi các bác em trích dẫn nhầm,em xin trích dẫn lại

Trưa nay qua Kim mã hỏi cái áo của hãng này thấy giá 750k,nản luôn,ở đây có mấy cái quần gió để đi phượt mà mặc thì qua tuyệt vời mà giá có ~ 400k thôi.Chiều nay đi làm về chạy qua phan đình phùng quán made in việt nam cạnh vietbrother gặp em áo adidas chống nước 1 lớp,thấy áo ngu ngu mà giá có 400 k.nghĩ đi nghĩ lại chạy qua 80 hàng bông làm ngay con rainwear của TNF 850 cò,mặc qua mùa mưa này cũng được,hôm trước em mua cái quần TNF ở đó,nói chung mặc sướng vãi linh hồn mà giá có 345k.Em được cái khoái dùng hàng TNF.

Nếu cực may mắn thì con quần bác vớ dc là hàng chuẩn còn lại chia buồn với bác về cái áo :D, cái con gần củ rưỡi màu lá cây đó mới là rainwear (lâu lâu nhìn như còn đúng 1 cái), cái bác mua chỉ là áo gió chống thấm gắn mác TNF thôi =))

Toi em rồi.vậy con rainwear màu xanh đó mới là hàng xịn??? mấy con đó có mấy màu liền cơ,1 cái ma nơ canh mặc là màu xanh lá cây - nhìn phê lòi mắt,còn 1 cái đỏ,1 xám ,1 xanh nước biển-cái này nhăn nhăn nhìn hơi đểu để.nói chung phải fake thì hơi thất vọng

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,464
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back