What's new

Áo gió đi Du lịch

Ở trong Sài Gòn mua áo gió ở đâu mấy bác, đang muốn sắm 1 cái tầm 350k đổ lại để dành phượt mà đi xem ở đâu cũng toàn hét giá trên trời :(
Nếu bạn ở HN,Với 350k bạn có thể gia Hàng Ngang Hàng đào .thêm tý nữa khoảng 550 là bạn có thể ra hệ thống vietbrothers.Nói chung tầm 500k trở lên là đi mua áo gió được rồi,

Chẳng qua ở HN thời tiết lạnh hơn trong nam nên mới nhiều chỗ bán thôi :D. Bác thích gửi tiền ra đây em mua hộ cho, muốn mua fake hay mua original (giá khá chát) đều có hết, em free công chạy xe đi mua :)).
Hàng xịn ở chỗ nào vậy bạn cho mình địa chỉ chuyên hàng TNF được ko?hiện tại mình chỉ biết 1 vài cửa hàng VNXK cũng bán TNF nhưng mình mốn tìm chỗ nào chính hãng hay hơn bạn ạ!TKS bạn trước nha?

Chẳng qua ở HN thời tiết lạnh hơn trong nam nên mới nhiều chỗ bán thôi :D. Bác thích gửi tiền ra đây em mua hộ cho, muốn mua fake hay mua original (giá khá chát) đều có hết, em free công chạy xe đi mua :)).
Ok khi nào cần mua sẽ nhờ bác, cám ơn bác trước nhé, mà nhu cầu của em là cần 1 cái áo chống thẩm để lâu lâu đi phượt còn lại chủ yếu là mặc chống nắng nên chắc 1 lớp là được rồi nhỉ?
p/s: mà original là hàng bị lỗi tuồn ra ngoài phải không bác??

Last edited:
Trên M2 trên Tôn Thất Tùng đang có mấy con áo khoác gió Marmot chống thấm nhìn ngon lắm, bên trog có lót lứoi. Các bác qua múc mau kẻo hết :D. Giá trên site toàn cỡ 200$ mà VN mình chỉ có ~700k, công nhận Vn chuyên gia công sp quần áo cho các hãng khác kể cũng có cái hay :D.

M2 Tôn Thất Tùng ở đoạn nào bạn Toàn ơi?
Đi thẳng từ chùa bộc đến ngã 4 đèn xanh đèn đỏ giao vs Tôn Thất Tùng thì rẽ trái sang Tôn Thất Tùng là thấy chữ M2 ngay, nó ở ngay đoạn ngã 4 ấy :D. Mua về nhớ chup lên show hàng nhá.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back