What's new

Áo phông nhà phượt

pvc

Nhựa
Áo phông nhà phượt đây!!!

Các bác đâm chém giúp nhà em thật nhiều nhát vào nhé! :D

(beer) (wait) :L

ông nào thêm giùm em chữ "đây!!!" vào cái title với

Last edited:
Phải có logo chứ ! Có mỗi hàng chữ vietdu.com bé quá...
Phối tay màu đen trông không hay lắm bác PVC ạ, có thể cho màu khác được không?

Tôi nghĩ áo cổ tròn hay hơn bác ạ !

Cái mầu tím hãi quá bác ạ. Theo em lấy mầu trung tính dễ nhìn hơn. Cổ áo như thế em nghĩ đẹp hơn cổ tròn.
Ơ thế bao giờ thành viên được mặc áo nhà Phượt nhể, được tặng à bác Nhựa? ;)

Trên đây là kiểu may, có thể thay đổi theo số đông nhát chém của các bác, còn về mầu sắc thì các bác có mầu nào thì đưa lên giúp nhà em với . Gấp lắm lắm rồi ạ

@matador: sẽ bổ xung vào quỹ thi ảnh bác ạ ;)
À, riêng các bác ở bển thì nhà em lấy theo giá thị trường chung Châu Âu ạ, hố hố hố :)) :)) :))

Thiệt thòi nhể, đã không được đi lại còn phải mua áo. Thôi về quê vợ sống vậy lợi đủ đường :D

Em nghĩ bác dùng mầu áo nhạt hơn như cái áo trên này thì giống với cái skin của forum hơn. Mà mầu này cũng dễ mặc ai dùng cũng được.

Thế cứ phải đúng skin của forum hả bác? Em thấy cứ chơi màu gì dễ phượt ý. Ví dụ như màu đỏ, đen, còn màu sáng thế này, em thấy dễ bẩn lắm. Mà kiểu Polo thế này dễ mặc mà đẹp hơn là cổ tròn bác ạ. Bao giờ có áo hả bác? Em đăng kí 1 cái, cuối năm lấy được không ạ?

Em lưu ý là phải có cỡ thật to là XXXL gì đấy chứ đừng như bên OF áo bé tý, em mặc trông như cu tý thật. Đề nghị là có cả áo trẻ con nữa để có cơ hội là Phượt tập thể ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,472
190,099
Latest member
anhquannn
Back