What's new

Article: Phượt lên 5 - Trăng rằm Tiên Sa

Rằm tháng 7 người ta gọi là lễ Vu Lan (mùa báo hiếu) chứ không phải là Tết Trung nguyên :D. Có bạn lại nói cầu Thuận Phước ở Đà Nẵng là cầu Phú Mỹ nữa mới chết chứ !=)).Mặc dù dân phượt ít có thời gian dừng lâu nhưng cũng nên kiểm chứng thông tin kỹ chứ. Thân!

Chuyến đi phượt này của chúng ta nhân dịp SN Phuot lên 5 vào đúng lễ Vu Lan( mùa báo hiếu) lại càng làm cho chuyến đi thêm phần đạc biệt ! Thành viên chúng ta đã được trải qua 1 chuyến đi thú vị với nhiều trải nghiệm thú vị như : Khám phá biển Đà Nẵng, đi thăm cô nhi viện Mằng Lăng và 1 số cô nhi viện khác nữa, đi thăm phố cổ Hội An và thả đèn Hoa Đăng, đi thăm học viện bóng đá Hoàng Anh Gia Lai, thăm làng cafe ở Gia Lai...!Cám ơn ban tổ chức và summer flower44 và đồng chí MC Mộc Nhân !

Bạn Calien đã kiểm chứng thông tin về Tết Trung Nguyên kỹ chưa vậy???:))

Rằm tháng 7 người ta gọi là lễ Vu Lan (mùa báo hiếu) chứ không phải là Tết Trung nguyên :D. Có bạn lại nói cầu Thuận Phước ở Đà Nẵng là cầu Phú Mỹ nữa mới chết chứ !=)).Mặc dù dân phượt ít có thời gian dừng lâu nhưng cũng nên kiểm chứng thông tin kỹ chứ. Thân!

Chính bạn mới nên kiểm chứng thông tin đấy bạn à Tết Trung Nguyên với Vu lan là một nhé. Trước khi cười thì phải biết mím môi lại nhé :D

Em là con gái, cũng thích phượt nhưng chưa đủ tin tưởng để ba mẹ cho đi 1 mình dù em đã 20t rồi. Huhu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back