What's new

Bộ đàm, đồ kô thể thiếu!!!

Các bác cứ ra mua cái Bộ đàm nhái của tàu hồi xưa em mua loại Moto có 800K/1 cái ngon vật, bẳt được cả sóng taxi nữa, mỗi tội pin hơi yếu phải mua thêm pin sơ cua. Mấy cái bác chuối post lên đắt lắm

Ê, chú nói thế thì xài laptop TCL cho nó ngon ai lại đi xài đồ T của IBM thế:Dam :Dam :Dam

Hớ hớ hôm nay phát hiện ra em có cái title hay vật
@bác chuối: ơ hay tuỳ vào mục đích sử dụng chứ bác, nói như bác thế thì mua quần lót LV dùng hết à

Hớ hớ hôm nay phát hiện ra em có cái title hay vật
@bác chuối: ơ hay tuỳ vào mục đích sử dụng chứ bác, nói như bác thế thì mua quần lót LV dùng hết à

Há há, tao phải trả thù, tính đủ số đã.
Tao là admin mà.=))

Thế thì cho em cái title luôn là OF hacked by Zippo đi vì giang hồ đang đồn thế mà anh

Hôm nay tớ túm được bộ này để đi phượt cho đỡ tốn tiền cell phone :

Hãng Cobra này tuy không nổi tiếng như Motorola hay Kenwood nhưng làm mấy cái antiradar với bộ đàm này cũng khá ngon , giá cả lại nhõn có 35 thằng mỹ , pin Li-ion , ultra compact ,VibrAlert, thấy quảng cáo là dùng được tới 14 mile ( khoảng 24 km ). Tớ chưa dùng mấy cái này bao giờ nên cũng ko thạo , để thử dùng rồi sẽ report lên đây , bạn nào ham tớ có thể mua giúp .

Last edited:
35 thằng mỹ là 1 bộ 2 tay đấy , nguyên hộp như ở ảnh 1 , mua thì tớ mua được ngay , còn mắc mỗi khâu chuyển về VN .:shrug:
'

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back