What's new

Bắc Trung bộ - Hào hứng hướng về Đà Nẵng

Chắc chắn là bác thiệt, khi uống cứ " lái xe uống ít thôi". Vài lần như thế là bác sẽ thiệt thòi hết mức.

Em nói trước nhé: em không uống riệu hay bia đâu, có biết uống đâu mà uống, không nói hôm sau lại biểu em xoắn. :D Các bác đú nhau đi, em ngồi xem và đếm xem ai uống nhiều hơn =))

À QUÊN. bổ sung tí. là ai hay say xe thì cứ yên tâm nhé . vì xe của mình không ai bị say đâu nha. chắc chắn như vậy luôn. vì đã rất rất nhiều người đi xe của mình nhận xét vậy đó. NGẠC NHIÊN CHƯA!
Em vote cho cái này, pác có con xe gì mà siêu quá vậy? Có bí quyết gì chăng?

bác Stone đi luôn đi, chiều thứ 6 đi, Sáng thứ 2 về Vinh. Đi làm sắp xếp ngon mà.
các ôm thì theo em biết tại N-A hiếm lắm, có vài người nhưng toàn ở HN.
Em thì đến ngày 4/8 mới chốt được lịch bác ạ.

Last edited:
Em vote cho cái này, pác có con xe gì mà siêu quá vậy? Có bí quyết gì chăng?
Có bí quyết gì đâu. xe cũ thì ít bị say hơn xe mới vì không có mùi mà. yếu tố bị say xe đa số vì mùi trên xe. thứ 2 la do người lái xe, chạy ẩu chay nhanh phanh gấp và đánh võng nhiều, tạo nên sự mất cân bằng nên những người o quen đi xe sẽ bị say thôi mà. giống như đi thuyền bị say sóng vậy đó. ok

bác Stone đi luôn đi, chiều thứ 6 đi, Sáng thứ 2 về Vinh. Đi làm sắp xếp ngon mà.
các ôm thì theo em biết tại N-A hiếm lắm, có vài người nhưng toàn ở HN.
Em thì đến ngày 4/8 mới chốt được lịch bác ạ.
Ok. vậy đến ngày đó mình tính tiếp xem ai đi cung ha. nếu đủ được 5 người thì vui hơn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back