What's new

BALI 5 ngày dịp lễ 30/4(29/04/2018 - 3/5/2018)

Hello mọi người. Hiện Airasia đang khuyến mãi vé 0 đ và giá đi Bali rất rẻ chỉ 3tr500 khứ hồi cho dịp lễ 30/4 năm sau nên mình quyết định book vé. Bạn nào muốn đi chung thì đặt vé ngay nha, vé rẻ vẫn còn nhiều. Lịch trình mình sẽ up sau. Trước mắt chốt ngày đi 29/4 về là 3/5/2018 nhe.
P/s: Mình là Nam, 29t, đi solo 1 mình, hoan nghênh mọi người ko phân biệt lứa tuổi, giới tính đi cùng nhé ^^

Update:
có thêm bạn mình đi nữa, nữ cũng 29t luôn, vậy là "Nhóm" được 2 người ^^ Vé của mình cũng đã book xong rồi.
Các bạn cần hỏi gì thì contact FB mình: https://www.facebook.com/ray.mach.96

Last edited:
Nhóm đã chốt đoàn chưa bạn? Mình tham gia với được không? Mình chưa đặt vé nhưng nếu mọi người chưa chốt đoàn thì mình sẽ căn theo để book vé cho khớp

Vẫn chưa chốt đoàn bạn nha. Hiện tại chắc chắn đi chỉ mới có 2 người ^^!

Mình cũng đi nhưng hơi lệch, tầm dầu tháng 5 đến 7/5. Nếu có lập group trao đổi gì thì add mình với, mình hóng kinh nghiệm :D.

có ai đi ngay dịp này, nhưng đi dài ngày hơn ko, ngoài Bali, cũng muốn tham quan những địa điểm khác ở Indo như tham quan núi lửa bromo j ko, vì đi 1 lần khó, nên muốn 1 lần đi dc nhiều nơi luôn ^^

Mình cũng đi nhưng hơi lệch, tầm dầu tháng 5 đến 7/5. Nếu có lập group trao đổi gì thì add mình với, mình hóng kinh nghiệm :D.

ok bạn. Tại thấy còn sớm nên mình vẫn chưa làm plan chi tiết. Khoảng 1-2 tháng trước ngày bay mình sẽ lên lịch trình cụ thể. Hiện tại chỉ note những điểm chính cần phải đi và chọn khách sạn đẹp và giá cả hợp lý tham khảo trước ^^

Chị mới book vé đi vào tháng 8 này của Hãng Malindo Air (Malaysia - Indonesia) trong vé bao gồm 30kg hành lý ký gửi và 1 suất ăn luôn. chị book đợt 1 thì tới 5.4tr/khứ hồi, hôm qua mới book thêm cho 2 người nữa thì chỉ có 4.745.000/người thôi. Book trước chỉ 2 tháng mà được giá vậy cũng tốt rồi. Chứ đang máu đi quá mà đợt tới năm sau nó xa quá. Với lại tháng 11 này con chị được 2 tuổi sẽ tính vé máy bay nên đi trước tháng 11 thì bé chỉ có 700k/vé thôi :) Dự kiến chi phí 1 người khoảng 8.5tr cho 5 ngày 4 đêm. Ai muốn đi cùng thì hú hí nhé. Mình 32 tuổi.

Chị mới book vé đi vào tháng 8 này của Hãng Malindo Air (Malaysia - Indonesia) trong vé bao gồm 30kg hành lý ký gửi và 1 suất ăn luôn. chị book đợt 1 thì tới 5.4tr/khứ hồi, hôm qua mới book thêm cho 2 người nữa thì chỉ có 4.745.000/người thôi. Book trước chỉ 2 tháng mà được giá vậy cũng tốt rồi. Chứ đang máu đi quá mà đợt tới năm sau nó xa quá. Với lại tháng 11 này con chị được 2 tuổi sẽ tính vé máy bay nên đi trước tháng 11 thì bé chỉ có 700k/vé thôi :) Dự kiến chi phí 1 người khoảng 8.5tr cho 5 ngày 4 đêm. Ai muốn đi cùng thì hú hí nhé. Mình 32 tuổi.

Hic, e ko biết là Malido cũng có đi Bali rẻ vậy nhưng tại thấy đi ngay dịp lễ giá vậy rẻ quá nên thôi book luôn. Mà e thấy giờ bay về của Malindo toàn phải ngủ đêm sân bay, sáng sớm mới bay về Vietnam.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back