What's new

Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu!

Chịp, Thiên Lôi Tướng Quân quả là lợi hại !
Hương Xưa vừa về phe Tù Trưởng có bầu, giờ đã chạy béng sang phe khác tiếp thêm sấm sét !!

Nói chung là bực mình cỡ nào thì Hương Xưa cứ bắn thoải mái. Phe nào cũng là có lợi cho bà con mình, hí hí !!

Chốt lại là Hương Xưa theo Thiên Lôi Tướng Quân chứ gì ? Tiếp đạn bao nhiêu để sét tung ra oánh cho Tù Trưởng cháy xém mặt mày, tóc tai xoăn tít ??

Khồng ồng...Hương đã hứa tiếp đạn cho bác Tù trưởng là phải giữ lời, nhưng đaị ca Shogun lại là người nhà nên không bắn được, vậy hai bác này mà chiến nhau thì Hương đi tiếp đạn cho Nga_jo mua dao, còn nếu có bên thứ ba nào nhảy vào nhăm nhe là...bắn chết :gun. Túm lại là tranh phải về Đà nẵng hoặc là lên mạn ngược, ngoài ra hổng được đi đâu.

Hương xưa thể hiện ro rõ cái đang " cao hứng quậy " đi chứ ạ! Dao nối dài thế nào thì mực đầy đấy viết ra vài con số típ đi, chà tự dưng lại được há hốc miệng ra đếm 1 loạt số 0 thì thích nhỉ?

Em thấy Miss nói đúng, Hương Xưa cứ là thể hiện rõ lập trường bằng con số cho bà con ta nhờ, hé hé !!

Không tranh thì dao, miễn sao là số =))

Bên kia nga_jo đang bị dẫn mà. Ở đây thì đang cò cưa, bên bào cũng cần Hương xưa tiếp đạn cả. Hương xưa cứ cho em cái số cụ tỉ để em mừng cho bà con, hí hí!

Sao các chị em cứ ( xoắn ) tui thế..? dân tộc chúng tôi bình thường tóc đã xoăn, da đã đen ( nhẻm, như nhọ nồi ) rồi mà susu còn tân trang sắc đẹp tui nữa sao:LL
Nhường bác Thiên Lôi hưởng thụ 1 lát thôi nhé.., đủ roài:LL
Thêm téo tẹo 730k(c)

Vâng thưa pác " Lai" em nó là tranh sơn dầu ạ, giờ chuẩn đồng hồ nhà Phượt 12h đêm 26/10 ạ. " Chuông chưa reo mình vẫn bắn" các pác nhá! Em vẫn chờ ăn đạn ạ!;)

Chịp !
Nói chung thì từ Zen, tới Rượu, tới dao, hay tranh ảnh, áo quần các thể loại chị em ta đều đè bẹp anh em, hé hé !!

Haizaaaaaaaa, Hương xưa em chê hàng nhà không phê nên lên dân tộc tìm ........ bầu, giờ thỏa mãn rồi mới bò về hả coi chừng :T:T:T
bây giờ có thêm má Vi-ga-ra tham chiến nửa chắc là " quạ tới " rồi đây hehhee
Em đặt giá 900k cho số đẹp dể chuyển khoản hehehe

Last edited:

Phát của Xanh số không đẹp, gì mà thất lộc, chả chơi :D

Chả lẽ tinh hoa do PHP phát tiết lại chạy sang nơi khác: 880K, số đẹp đầu tuần :))

Hụ hụ, mẹ vợ mê tín quá. :LL Thôi mẹ vợ ra mặt thì con dể lại đứng đằng sau tọa trấn vậy. Gặp tướng quân cũng chơi tuốt :gun

990k! :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back