What's new

Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu!

Khiếp, mới dọa có 1 câu mà đã nằm iêm hông chống cự rồi. Ít ra trước lúc "nằm xuống" chiến sĩ thổ dân cũng phải ợ lên 1 cái giá mới cho nó oách xà lách chứ lị !
Đè dễ thế bọn em cũng chả thích ! =))

Em nóng ruột không biết tay súng nào ra thách đấu tiếp với tù trưởng nhỉ ? Hồi hộp, ngộp thở quá cơ!:Dam:LL

Khiếp, mới dọa có 1 câu mà đã nằm iêm hông chống cự rồi. Ít ra trước lúc "nằm xuống" chiến sĩ thổ dân cũng phải ợ lên 1 cái giá mới cho nó oách xà lách chứ lị !
Đè dễ thế bọn em cũng chả thích ! =))
Giá mới cũng đã tự bắn rồi đóa. Người dân tộc ít sợ bị dọa lắm, chỉ là nằm im ( hưởng thụ ) thôi:))
Thông báo người dân tộc không đấu súng nhé.., Chỉ đấu dao ( quắm ) thôi=))

Hé hé !!
Bạn thổ dân nhích lên 1 tí tẹo xong nằm iêm hưởng thụ, quả thật là siêu chiến lược, há há !!

Em đề nghị các bạn Kinh nghiêm túc xem xét lại vác vấn đề liên quan để bắt bạn thổ dân phải giãy đành đạch mới thôi.
Hưởng thụ đâu có dễ thế, hé hé !!

Giá mới hiện là 650k cho bạn thổ dân !! :L

Khổ, tối chủ nhật mà hóng "chạy sô" mấy thớt một lúc chóng mặt quá :D Bác tù trưởng ơi, bác đúng là hiệp sỹ của "nòng" iem, iem ủng hộ bác mang bức tranh này lên mạn ngược treo cho oách, vị nào mon men (nhất là ông xxxnigh đới) là iem tiếp đạn với bác bắn cho tơi tả:gun. Í quên, bác này chơi dao: vậy thì chém cho ta tởi :Dam

Ếu ơi !!

Gọi là thổ dân dưng chả gì cũng mang danh Tù Trưởng.
Thế mà 1 ông Tướng Quân ở đâu ra lại tranh sướng mới kinh chứ !!

Mà bác shogun nãy giờ chả nói chả rằng gì, nhẩy vào 1 phát là hưởng thụ ngay, hãi quá cơ !!=))

700k - chênh lệc với giá trước 50k mà giành quyền hưởng thụ!

Tù Trưởng nói sao ?

@ Theo em Hương Xưa nên nói hẳn mức ủng hộ Tướng Quân cho các bạn sợ. Đằng nào chả chém !
Chứ mà cứ lấp ló đầu bờ dư lày bạn shogun hưởng thụ mà chưa hẳn yên tâm, hé hé !!

Hương xưa nói đi, tiếp đạn bao nhiêu để Tù Trưởng còn về kiểm kho vàng đi mua đạn bắn tiếp !

Đấy! em nghe thấy bác Lôi nổi sấm rồi, bác nào có cột thu lôi không ấy nhỉ? Dìm luôn hay để bác ấy lấn tới tung cả sét ra ạ?;)

Ối zời ơi, đại ca Shogun vào muộn quá làm em lại vừa về phe bác tù trưởng có...bầu mất rồi, thôi thì nếu phe địch mà không phải là bác tù trưởng thì em lại theo anh bắn phá nhá, hôm nay bình mực nhiều chuyện nên đang có hứng quậy đây...:))

Chịp, Thiên Lôi Tướng Quân quả là lợi hại !
Hương Xưa vừa về phe Tù Trưởng có bầu, giờ đã chạy béng sang phe khác tiếp thêm sấm sét !!

Nói chung là bực mình cỡ nào thì Hương Xưa cứ bắn thoải mái. Phe nào cũng là có lợi cho bà con mình, hí hí !!

Chốt lại là Hương Xưa theo Thiên Lôi Tướng Quân chứ gì ? Tiếp đạn bao nhiêu để sét tung ra oánh cho Tù Trưởng cháy xém mặt mày, tóc tai xoăn tít ??

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back