What's new

Bầu chọn: Topic hấp dẫn nhất trong năm

Lạc mãi mà vẫn không cho các chị già cái link blog bạn Bp hả Linh???

@ topic của Linh đặc quá, đọc quánh cả lại, ko biết tương vào đâu, nói gì đến tác :D

Last edited:
Các chị cứ đọc trên mạng, đầyy bài của bạn ấy. Vừa văn hay chữ tốt, vừa sáng láng sáng dậy sớm. :))Ném một cục đá to cho bạn Backpacker và bạn Linh( giải nhì, giày 41)=))

Sắp hết giờ đề cử topic rồi 24:00:00 ngày 14/8/2009

Từ 0:00:00 ngày 15/8/2009 bắt đầu vote nhá, tiêu chí đơn giản thế thôi

Còn thực sự, topic nào chẳng hấp dẫn, bỏ cái này tiếc cái kia

Linh vìu mà trúng giải tao đề nghị gửi giải đôi giầy bộ đội size 41 của nhà tài trợ bên box muaban nhá :D

Nhưng để khuyến khích nhân tố mới, mình vote cho Backpacker với Nepal ngày thu xanh và 1 topic mới ra nữa

Nếu là phần thưởng "khuyến khích nhân tố mới" thì được, chứ còn nếu để đánh giá sự đóng góp có giá trị "trong năm qua" thì như thế chưa được.

Backpacker có thể có rất nhiều chuyến đi, cảm nhận tuyệt vời, nhưng bạn dù sao cũng chia sẻ với diễn đàn mới chỉ có 1-2 topic.

Tôi nhớ cuối năm ngoái bạn Chaubathong đã làm diễn đàn "sôi" lên thế nào với loạt topic đi Peru, đi xuyên sa mạc, sinh hoạt với dân tộc Sila... Chỉ tiếc rằng gần đây bạn ấy không quay lại, nên mọi người không nhớ.

Hoặc loạt topic về Trường Sa của các bạn Chauha, Vietgaz, Xom2009 cũng đã làm mọi người thích thú thế nào.

Quả thực rất là khó khi lựa chọn, tiêu chí đặt ra của topic rất đơn giản, đơn giản chỉ là những con số, những con số không lời, những con số chỉ là một phần rất nhỏ trong tình cảm và sự tri ân mà các mems đã dành cho người chia sẻ.

Chưa khi nào tớ ngập ngừng nhiều khi type một post như thế này. Nói thế nào để các tác giả, những bàn chân dù là vàng hay bạc, hay thậm chí chỉ là da thịt hiểu được họ đã mang lại cho 4R này, cho các thành viên mỗi ngày vẫn ra ra vào vào cái 4R này, những niềm vui, những khao khát, những ước mơ được thổi lửa, những sẻ chia và những thông tin hữu ích, những câu chuyện vui buồn, hạnh phúc và nước mắt ... nói bao nhiêu cũng ko đủ để cảm ơn các bạn đã chọn diễn đàn này để dừng lại và chia sẻ, dù bạn đẹp hay bạn giầu, bạn duyên dáng và quyến rũ, bạn là người cũ hay là người mới thỉnh thoảng mới ghé qua đây ... Tất cả các bạn đều gặp nhau ở một chữ "Đi" trong đó có giấu thêm một chữ, ấy là chữ "Tình"

Bởi thế, vẻ đẹp và sự hấp dẫn của mỗi một topic luôn là những điều không bao giờ có thể cân đong đo đếm và so sánh được.

Với tiêu chí đơn giản dựa trên lượng view và vote - dựa trên những con số không lời - kết quả của topic này sẽ chỉ là sự phản ánh một phần những giá trị tinh túy mà các thành viên đã đóng góp cho diễn đàn trong những năm tháng qua. Với cá nhân tớ và tin rằng với nhiều thành viên khác, mỗi topic dù được đề cử hay không đề cử trong phần bầu chọn của năm này, đều là 1 bông hoa đẹp trong một vườn hoa đẹp "Phượt.com".

Chúc mừng các topics lọt vào vòng vote theo tiêu chí view!
Tkss for all
Xin vui lòng vote cho các topic yêu mến trong poll sau:

Bầu chọn vòng chung kết

Black

Last edited:
Tôi nhớ cuối năm ngoái bạn Chaubathong đã làm diễn đàn "sôi" lên thế nào với loạt topic đi Peru, đi xuyên sa mạc, sinh hoạt với dân tộc Sila... Chỉ tiếc rằng gần đây bạn ấy không quay lại, nên mọi người không nhớ.

@bác Chitto: Hihi, em vẫn ra vào đọc thường xuyên đấy chứ. Chỉ có điều không có chuyến đi nào đủ hấp dẫn để buôn chuyện với các bác thêm thôi. Hi vọng sắp tới sẽ có... :)

Em vẫn thấy thích topic Nepal của bác backpacker, mặc dù không có view cao vì độc hành, nhưng rất chất lượng và chân thật.

Nếu là phần thưởng "khuyến khích nhân tố mới" thì được, chứ còn nếu để đánh giá sự đóng góp có giá trị "trong năm qua" thì như thế chưa được.

Backpacker có thể có rất nhiều chuyến đi, cảm nhận tuyệt vời, nhưng bạn dù sao cũng chia sẻ với diễn đàn mới chỉ có 1-2 topic.

Hoặc loạt topic về Trường Sa của các bạn Chauha, Vietgaz, Xom2009 cũng đã làm mọi người thích thú thế nào.

Thế túm lại là ta bầu "Giải cống hiến trọn đời" hay "Phim xuất sắc nhất" đây ạ?

Nhiều topic hay khó chọn quá.

Em là em nhớ hết, nghĩ hết đấy ;) (chứ ko hời hợt như thày Nguyên đâu nhá :)))

- Nếu để chọn một gương mặt gây nhiều cảm hứng nhất, chắc chắn ko chọn ai khác ngoài LE.

- Nếu chọn 1 gương mặt chuyên nghiệp nhất, chọn Chaubathong.

- Nếu chọn topic có tính thời sự nhất, chọn các bạn Trường Sa.

- Nếu chọn zai chưn dài, tất nhiên ko ai khác ngoài AG đoạt giải người đàn ông có bàn tay vàng.

- Và nếu nếu nếu ... thêm vài topic ảnh siêu đẹp: Tibet TYYT với lị Nga Mi CTC với lị ...

Và nếu được chọn 1 topic cảm xúc chân thực, nhiều thông tin, và mang nhiều chất phượt nhất (ý là hợp với kiểu của mình, lê la, thích đâu ngả đó) thì mình vẫn chọn Nepal của Backpaker :)
@ 2 topic gây ấn tượng, lại chỉ vừa trong tgian chưa dài, theo iem cũng đã là đáng nể ;)

Đề xuất giải thưởng: phương án thời bao cấp!

Thời ý, mua phân phối 4 người mới được 1 cái lốp, ta tổ chức gắp thăm, 1 người trúng sẽ trả tiền cho 3 người còn lại :LL

Thế túm lại là ta bầu "Giải cống hiến trọn đời" hay "Phim xuất sắc nhất" đây ạ?

Hí hí, chết cười chị Nheva :L

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back