What's new

Bí kip xin visa canada online 10.2017

Bạn Rider2017 ơi còn giấy tờ upload có cần dịch tiếng Anh công chứng ko? Cám ơn bạn nhe

up kèm với bản TV đc rồi, khỏi công chứng chi tốn kém :)

nếu là nhân viên thì cần HĐLĐ, đơn xin NP, Xac nhận Công Tác, Payslip song ngữ đưa sếp ký là đc rồi

Mình chuẩn bị xin visa Canada. Mình chỉ có 1 thắc mắc nhỏ nhờ mọi người giúp

Do mình làm công ty nhà nước, giấy tờ của mình chỉ có tiếng Việt, không có song ngữ. Như vậy mình sẽ phải đi dịch rồi mới up lên? và khi up là up cả 2 bản tiếng Việt + bản dịch luôn hay chỉ cần up bản dịch thôi là đủ?

Cảm ơn mọi người!!!

Mình chuẩn bị xin visa Canada. Mình chỉ có 1 thắc mắc nhỏ nhờ mọi người giúp

Do mình làm công ty nhà nước, giấy tờ của mình chỉ có tiếng Việt, không có song ngữ. Như vậy mình sẽ phải đi dịch rồi mới up lên? và khi up là up cả 2 bản tiếng Việt + bản dịch luôn hay chỉ cần up bản dịch thôi là đủ?

Cảm ơn mọi người!!!

Nếu bạn tự dịch được thì dịch ra tiếng Anh rùi up bản gốc kèm bản dịch tiếng Anh lên là được.

E chuẩn bị mai sẽ load file, lạ cái là sao họ bắt làm cái form cái gì mà bảo lãnh cư dân canada cho f1 nhỉ, đi theo cả gđ mà

Theo hướng dẫn của các bạn tôi đang làm hồ sơ xin visa du lịch online cho tôi và gia đình (Ba, Má, Vợ và em trai). Trong phần khai mẫu IMM 5257 Schedule 1 (Schedule 1 Application for Temporary Residence), sau mỗi lần khai khi lưu lại trên máy tính, hôm sau mở lên khai tiếp hoặc hiệu chỉnh thì các nút tùy chọn toàn bộ đều bị mất chọn tất cả.
Tôi thử làm 1 mạch cho xong sau đó xác nhận bằng cách nhấn vào nút Validate, sau đó lưu, đóng tập tin và mở ra trở lại thì vẫn bị mất chọn tất cả (chỉ còn giữ được thông tin họ tên, ngày sinh và lịch sử du lịch mà thôi).
Xin các huynh nào có kinh nghiệm phần này làm ơn chỉ giúp với.

Theo hướng dẫn của các bạn tôi đang làm hồ sơ xin visa du lịch online cho tôi và gia đình (Ba, Má, Vợ và em trai). Trong phần khai mẫu IMM 5257 Schedule 1 (Schedule 1 Application for Temporary Residence), sau mỗi lần khai khi lưu lại trên máy tính, hôm sau mở lên khai tiếp hoặc hiệu chỉnh thì các nút tùy chọn toàn bộ đều bị mất chọn tất cả.
Tôi thử làm 1 mạch cho xong sau đó xác nhận bằng cách nhấn vào nút Validate, sau đó lưu, đóng tập tin và mở ra trở lại thì vẫn bị mất chọn tất cả (chỉ còn giữ được thông tin họ tên, ngày sinh và lịch sử du lịch mà thôi).
Xin các huynh nào có kinh nghiệm phần này làm ơn chỉ giúp với.

Ra máy khác load lại file và làm lại, dự là bản acrobat kg chuẩn nên bị lỗi rồi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back