What's new

Bí kip xin visa canada online 10.2017

Bạn N.D.T,
Bạn chỉ cần đứng chủ đơn (nếu hồ sơ tài chánh bạn đủ mạnh cho cả nhà), chỉ 1 acc của bạn thôi. Khi khỏi tạo đơn xin visa, chương trình sẽ yêu cầu bạn trả lời 1 loạt câu hỏi về cá nhân bạn. Câu cuối cùng sẽ hỏi bạn có muốn xin visa cho người thân hay ko? Bạn trả lới vâng, chương trình sẽ yêu cầu bạn khai thông tin của người thân đầu tiên, câu cuối lại hỏi có muốn tiếp tục xin cho người thân nửa ko?... cứ thế bạn lần lượt khai thông tin các người thân trong gia đình, cho đến khi hết người thôi.
Hồ sơ của tôi do mày mò làm nên mới nộp hôm 27/06/2018 (gia đình 5 người). Ngày 28/06 có thư kêu đi lấy vân tay (mẹ già 81 tuổi ko phải lấy vân tay). Ngày 03/07 đi lấy vân tay, ngày 10/07 có thư kêu nộp Passport, tôi dự định 18/07 có dịp đi sài gòn sẵn nộp luôn.
Như vậy là nhanh và cũng ko khó.
Có điều trình tự trang web xin online không rõ ràng, dễ hiểu và quan trọng là phải những ai có kỹ năng sử dụng các chương trình vi tính văn phòng thành thục 1 chút thì mới dễ.
Chúc bạn thành công, có thắc mắc gì cứ hỏi, tôi biết sẽ trả lời ngay.

Re: Bí kiếp xin visa canada online 10.2017

Visa Úc bạn đổi pp thì điền Form929 bên Úc họ cập nhật trên hệ thống, visa còn hạn vẫn vi vu được nhé

Re: Bí kiếp xin visa canada online 10.2017

mình có đọc ở trang này
https://www.phuot.vn/threads/226282-Thông-tin-du-lịch-Hàn-Quốc-(phần-2)/page145
post #1444 : bạn ấy nói PP hết hạn và thay PP mới, cầm theo PP cũ có visa còn hạn, CAN cho vào luôn
vì mình đã có visa Úc rồi (mà sang năm mới đi) nên bây giờ mà đổi PP mới thì coi như visa Úc...thua luôn
với lại còn giữ các giấy tờ dịch thuât công chứng mới đây, nên định nộp xin visa CAN luôn, cho nó tiện

Visa Úc còn hạn khi đổi pp bạn điền Form929 bên Úc họ cập nhật thông tin pp mới trên hệ thống, visa vẫn vi vu được nhé

Mọi người cho em hỏi em bị trượt visa Mỹ 2 lần năm 2013 2014 lúc đấy em đang du học o 1 nuoc thuoc EU thì apply Canada có bị trượt ko ạ ? sau khi về em có quay lại EU 3, 4 lần gì đó du lịch có công tác có. Em mới đổi pp, pp cũ của em có 3 visa Schengen cái dài nhất hạn 1 năm, visa UK, Hàn, Úc còn hạn đến 2020. HDLĐ 3 năm luơng ck, có sổ tk, ko đứng tên tài sản nào khác. Em muốn nộp Canada mà sợ cái dớp Mỹ quá

Last edited:
Thanks bạn minh3564 nhiều, mình đã hoàn tất hồ sơ cho gia đình 4 người và đã lấy BIo ngày 30/7 và đang chờ email thông báo nộp PP hi vọng sẽ nhận đc visa sớm.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,124
Latest member
engulam8
Back