What's new

Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Re: Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Anh Người Bình Dương ơi, em bổ sung 1 xế vô nhà mình nhé, Nguoinhaque66 ah. Xế pro, xuất phát tại Sài Gòn. Tuần sau nhà mình có off không ah???

Anh Người Bình Dương ơi, em bổ sung 1 xế vô nhà mình nhé, Nguoinhaque66 ah. Xế pro, xuất phát tại Sài Gòn. Tuần sau nhà mình có off không ah???
Tuần này đi núi Bà Đen về thế nào cũng có off, nhưng địa điểm chắn ở Thủ Dầu Một, em lên được không?
Tuần sau chắc cũng có, túm lại tuần nào cũng có, em vào trang PBD theo dõi nghe.

Tuần này đi núi Bà Đen về thế nào cũng có off, nhưng địa điểm chắn ở Thủ Dầu Một, em lên được không?
Tuần sau chắc cũng có, túm lại tuần nào cũng có, em vào trang PBD theo dõi nghe.

Tuần sau book em, nhantam, nguoinhaque66, Boulervar lên off nhé, nếu dc thứ 7 thì tốt :)

Nối gót em út của chị em Tấm Cám, em báo về lều chỏng nhà em.
Tụi em có:
- 1 lều 3
- 1 túi ngủ
Các xế nào đang trống ôm thì hú Tấm Cám nhà em để xế ôm chúng ta off gặp mặt nhau trước cho khỏi bỡ ngỡ ngày đi (Chị Milk, Butchi và Cactus đều làm ở xung quanh Nhà thờ Đức Bà) :p
E thay mặt mà thề, hứa, đảm bảo là tụi em hiền queo à :LL :LL :LL

Mình mới cập nhật lại lịch trình cho phù hơp với BTC, nhóm Phịch Phịch cập nhật lại nghe.

Last edited:

Hahahaha, thu tiền bản quyền đi anh ơi :p

Bởi zậy phần thi các tiết mục, ráng giữ bản quyền cho đến lúc lên sân khấu nghe cả nhà ơi.(c)

Trời ơ bà con vô đây xem nè : https://www.phuot.vn/threads/19853-Phịch-Phịch-Trời-ơiiiiiiiiiiiiiiii-(Phần-2)/page95
Sao không copy luôn cả số tài khoản nhỉ.

Người ta có ghi rõ nguồn và cảm ơn mà em :) Tự hào vì bài viết của mình hay nên có người chép lại đóa chứ :D

(Nói nhỏ nghe: Chị cũng định chép lại bài của em đưa về topic chính nè!)

Trời ơ bà con vô đây xem nè : https://www.phuot.vn/threads/19853-Phịch-Phịch-Trời-ơiiiiiiiiiiiiiiii-(Phần-2)/page95
Sao không copy luôn cả số tài khoản nhỉ.

Người ta có ghi rõ nguồn và cảm ơn mà em :) Tự hào vì bài viết của mình hay nên có người chép lại đóa chứ :D

(Nói nhỏ nghe: Chị cũng định chép lại bài của em đưa về topic chính nè!)

Anh Người Bình Dương được bà con phượt.vn hâm mộ ghê, đây đâu phải là lần đầu đâu chị Mơ, Em cũng copy kế hoạch của anh Chuyên hoài, nhưng mà sử dụng trang câu cá nên không ai phát hiện. Quan trong là ghi rõ nguồn từ đâu là OK hết. Phải không anh Người Bình Dương. Điều đó chứng tỏ bài của anh hay nên mới có bài copy, nếu bài anh chuyên dở thì người khác thậm chí không còn thèm đọc nữa là khác.

To Anh CHuyên!
Em có đăng ký thêm 2 người nữa được không anh
1. bạn của Kim ngọc 83 ( cô bé từng đi đạ tẻ với PBD )
2. Yến ( bạn làm chung của Rùa ). Chưa có nick. nghe đi khoái quá xin theo liền
Tình Trạng hôn nhân : chưa lập gia đình.Đều xinh gái ( còn tem hay không thì Rùa hỏng biết nhé)
Ưu điểm: Tửu lượng tốt. thích hợp cho chuyến Vinh Sang
Hiện tại Rùa đang tìm xế cho 2 bạn này.(Có xe nhưng vẫn tuyển xế để ôm í mà)
thanks!

To KTD!
Không đến được với nhau thì để anh ra đi tìm mối mới nha,hehehhehe. Nhưng rất tiếc là mấy người này làm cùng cty. không dám đụng vào.
Con thầy- vợ bạn- gái cty===> muốn chết cứ lao vào nhé.hehehe. Rùa không dại chui vào đâu, về Cần Thơ ( gạo trắng nước trong phải tốt và đẹp hơn không)hehehhe

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back