What's new

Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Re: Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Em vote cho slogan, tên nhóm, và màu của nhóm ( đã quyết rồi thì ko nên thay đổi nữa, bàn ra bàn vào thì ko chọn được đâu). Còn công việc thì em chưa biết đi được buổi nào, nên cũng ko biết làm gì, thôi thì anh sai đâu đánh đó vậy.

ACE chú ý:
Thu tiền 320k/ 1 người là tiền đóng cho BTC.
Các chi phí phát sinh khác như : ăn sáng thứ 7, ăn sáng + trưa chủ nhật, mua lương thực, bia (tính cho nam) thêm cho nhóm thì đến đâu share đến đó.

@Ngochien, PCT : anh nhờ em là thủ quỹ chung cho cả nhóm nghe.

Dạ! Thực sự em sợ "giữ tiền" lắm ạ em không biết đảm đương nổi nhiệm vụ "nặng ký" này không huhuhu..

@A Chuyên: Hiện tại 50% là e sẽ đi buổi trưa nên chưa dám xung phong vô nhóm nào hết. Trên tinh thần là tùy ban tổ chức sắp xếp, mà nhóm nào cần thì e phụ ạ
Em cũng vote cho slogan!
@a Khoái: e khoái bài hát chế của anh roài đó, bữa đó cho e hát ké nha!

@ Người Nhà Quê và Khuc Thuy Du: ban đầu mình định nhờ anh Quê làm trưởng nhóm fashion, nhưng xem lại danh sách không thấy anh Quê đăng ký đi Vinh Sang, nên mình đưa Khuc Thuc Du làm trưởng nhóm này, còn nhóm viên từ từ tính tiếp. Nếu anh Quê không có mặt tại Vinh Sang thì làm sao làm trưởng nhóm được Du ơi! chịu khó nghe em.

Dear all, em xin phép được chính thức đảm nhận nhiệm vụ này! Em sẽ bắt đầu lên kế hoạch cho BST đây! hehee(c)

Nhờ anh Chuyên và anh Khoái nhắn lại giúp em, ai được chọn làm model biểu diễn (nếu k bị vướng bận công việc gì khác nhiều) sẽ k dc từ chối nhé! kakaka:D

Cảm ơn mọi người rất nhiều, hẹn gặp lại!:D

- ACE Khu vực Bình Dương - TP. HCM chuyển khoản tiền đi Vinh Sang cho Nguoi_Binh_Duong: BUI VAN CHUYEN, số tài khoản 281000682518, Vietcombank chi nhánh Bình Dương. Đóng tiền xong thì nhắn tin tên và số tiền đã đóng về số 0919842999.

- ACE nào mua bảo hiểm thì PM thông tin cá nhân cho Nguoi_Binh_Duong mua luôn cho cả nhóm (PCT+PBD). Chỉ mua có các bạn cung cấp đầy đủ thông tin theo yêu cầu của BTC, thông tin cá nhân của các ACE sẽ được gởi trực tiếp đến BTC.
Thông tin BTC yêu cầu gồm : Nick Name, Họ Tên, địa chỉ, số điện thoại, số CMND, ngày cấp, nơi cấp.

Last edited:

Đã nhận thông tin đăng ký mua bảo hiểm của:

1. cactus134
2. Butchihetngoi

Đã nhận tiền chuyển khoản của Milk, butchihetngoi, cactus134 960.000 đồng.

Em và Bolervar, nhantam ở trên này và thương xuyên gặp Mơ nên 3 đứa này sẽ đóng cho Mơ luôn nhé.

Sau khi chốt danh sách, em sắp xếp công việc của em xong thì mới dám mon men nhận công việc trong nhóm nhé, anh cứ xếp em vào nhóm cổ động viên-hăm dọa viên đi, em làm tốt nhất là đi ham dọa người khác đó.
Note: lựa đúng cái pose hình em chống nạnh mà post lên, mất hết hình tượng hiền dịu của em . :Dam

Last edited:

Không biết trong danh sách đăng ký tham gia sinh nhật Phượt nhóm cần thơ có tên của e chưa ta?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back