What's new

Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Re: Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Vài hình ảnh của buổi off tại xì gòn hôm qua.
Có thêm sự hiện diện một số TV mới cho chuyến Vinh Sang của nhà PBD như BBO, Lambanghieu, zerobuon, Milk, ...vv....

Tiếp nối chị Milk khờ nhà em, cho em thỏ thẻ cất tiếng chào cả nhà một cái đặng có gì cả nhà hú em với :D
Em phản hồi về một số thông tin nhà mình lấy ý kiến.
- Tên nhóm, slogan, khẩu hiệu: E thích (c)
- Về khoản đăng ký phân công công việc: cho em đăng ký nhóm số 12 bơm bong bóng (em thấy em làm cái này tốt nhứt nhứt trong các công việc được nêu :D ), mấy việc còn lại thì em tốt nhì nên nhà mình phân công đâu thì em ngoan ngoãn uýnh chỗ đó :p
Ba chị em nhà em năng khiếu thì hổng có nhưng khả năng chém gió thì vô biên nên như lời Mlik đại tỷ nói ở trên, có gì "mong cả nhà cố gắng chịu đựng :D "
Mong sớm có cơ hội gặp nhà mình (beer)

@ ACE
Nhóm 5 : Fashion show
- Khuc Thuy Du : trưởng nhóm

Dạ thưa tất cả: Đọc lại dòng chỉnh sửa phân công lao động, em xin tha thiết cho em làm gì cũng dc: khuân vác, hậu cần, quét dọn, bơm bong bóng hay bơm gì cũng dc,... chứ đừng cho em làm thiết kế phần thi Fashion Show. Tự nhận mình k có khả năng ngay từ đầu nên chỉ mong làm model đi tới đi lui trên sk nếu thiếu người.:(:(
Anh Quê có thể lo phần này nè, hồi hổm ảnh có lên tiếng nè, anh Quê lo nhe!? Anh làm rồi sai vặt cái gì em cũng làm tiếp anh!(c)
Thưa anh Chuyên, xin hiểu dùm em! Thân và thanks luôn! :L

Em chào cả nhà, em là "vai chính diện, phản diện gì cũng nhận" cuối cùng mà chị Milk nhắc đến đây ạ. Hôm qua nghe chị Milk giới thiệu hùng hồn quá nên em quyết tâm dời lịch thi để đi thổi lửa :p.

Cho em xin nốt chân thổi bóng bay còn lại cho Nhóm 12 cùng chị butchihetngoi luôn được không ạ? Còn nếu trong trường hợp chân này dành cho một anh nào đấy để cân bằng âm dương thì cho em xin dạt về Nhóm 8 cũng được ạ, hihi.

Em đồng ý 2 tay 2 chân cho tên nhóm, slogan và màu xanh dương của nhóm ạ.

Em không đi off được nên không rõ là ba chị em em sẽ nộp tiền đóng góp và cung cấp thông tin để mua bảo hiểm như thế nào đây ạ? Trưởng nhóm thông báo lại cho tụi em với nhé. Em cảm ơn.

Nín thở chờ gặp mọi người :p

Dạ thưa tất cả: Đọc lại dòng chỉnh sửa phân công lao động, em xin tha thiết cho em làm gì cũng dc: khuân vác, hậu cần, quét dọn, bơm bong bóng hay bơm gì cũng dc,... chứ đừng cho em làm thiết kế phần thi Fashion Show. Tự nhận mình k có khả năng ngay từ đầu nên chỉ mong làm model đi tới đi lui trên sk nếu thiếu người.:(:(
Anh Quê có thể lo phần này nè, hồi hổm ảnh có lên tiếng nè, anh Quê lo nhe!? Anh làm rồi sai vặt cái gì em cũng làm tiếp anh!(c)
Thưa anh Chuyên, xin hiểu dùm em! Thân và thanks luôn! :L

@ Người Nhà Quê và Khuc Thuy Du: ban đầu mình định nhờ anh Quê làm trưởng nhóm fashion, nhưng xem lại danh sách không thấy anh Quê đăng ký đi Vinh Sang, nên mình đưa Khuc Thuc Du làm trưởng nhóm này, còn nhóm viên từ từ tính tiếp. Nếu anh Quê không có mặt tại Vinh Sang thì làm sao làm trưởng nhóm được Du ơi! chịu khó nghe em.

Trong 2 phần thi, để chương trình mạch lạc thì nhà mình nên có kịch bản, nhờ anh Quê viết kịch bản được không?

Cho em xin nốt chân thổi bóng bay còn lại cho Nhóm 12 cùng chị butchihetngoi luôn được không ạ? Còn nếu trong trường hợp chân này dành cho một anh nào đấy để cân bằng âm dương thì cho em xin dạt về Nhóm 8 cũng được ạ, hihi.
:p
Bơm 500 trái bong bóng cũng mệt lắm nghe em, đã có butchihetngoi xung phong rồi nên nhóm này anh sẽ sắp thêm 1 bạn nam nữa.
cactus134 qua nhóm 8.
Cactus134 với Cactuse là 1 phải không? vì danh sách đăng ký bữa trước là Cactuse.

Last edited:

Nguoi_Binh_Duong đã nhận tiền đóng đi Vinh Sang 320k của:
Hienca
KenShin_Design
Yaban
Súng Tím
Súng Tím em

(tiền đặt áo cập nhật trang PBD 304)

Last edited:

Dạ là em đây ạ. Chị Milk nhắn nhầm nick xíu :)

ACE chú ý:
Thu tiền 320k/ 1 người là tiền đóng cho BTC.
Các chi phí phát sinh khác như : ăn sáng thứ 7, ăn sáng + trưa chủ nhật, mua lương thực, bia (tính cho nam) thêm cho nhóm thì đến đâu share đến đó.

@Ngochien, PCT : anh nhờ em là thủ quỹ chung cho cả nhóm nghe.

Last edited:

@Nguoi_Binh_Duong.Em cho số tk để các thành viên ở xa chuyển khoản chi phí tham dự sn P Vinh Sang nhé.

@ mai dt : Để mai em đưa số TK lên cho ACE ở xa dễ góp lúa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back