What's new

Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Re: Bình Dương - Cần Thơ tiến về Vinh Sang 18 - 19/ 08/2012 dự sinh nhật Phượt

Chào cả nhà, em là thành viên do má mì BBQ đăng ký. Em xin cám ơn anh NBD đã chu đáo sắp xếp chỗ ngủ cho mọi người. Chiều nay e sẽ cùng nhóm má mì xuống Vĩnh Long trước, hẹn gặp mọi người tại Vinh Sang.
P/S: Em có 1 lều đôi.

Anh Chuyên ơi! nhanguyen007 (nam) + Angry (nữ) cặp vợ chồng đó anh ạ. Sutubien, Dép và Hoàng của PCT đều là nữ luôn á.
=)) Theo quân lệnh kiểu này chắc liều nhà Cần Dương cháy vài cái quá, có thể lang ra trang trại....có đà điểu nướng ăn ko chừng luôn.....

Chuyến này ngủ chung với vippro chắc bị ông này đè chết quá
@vippro ngu chung ko đc ôm nha,ôm thì phải boa đấy nhé...hihih

Yên tâm 500đ bia là ngủ khò rồi, tui sợ hôm đó sỉn quá Thíchddirrong ôm ko hay nè hic...nếu có nhớ sáng thành thật bo nha =))

Chào cả nhà, em là thành viên do má mì BBQ đăng ký. Em xin cám ơn anh NBD đã chu đáo sắp xếp chỗ ngủ cho mọi người. Chiều nay e sẽ cùng nhóm má mì xuống Vĩnh Long trước, hẹn gặp mọi người tại Vinh Sang.
P/S: Em có 1 lều đôi.

Chúng mình sẽ chung lều, tối "đọ súng" nhé !

Chúng mình sẽ chung lều, tối "đọ súng" nhé !

Đọ Súng gì............. vậy. Cái này không khéo rách lều như chơi.

A Chuyên!
Sao anh ko sắp em với Kiều beer và KDT vậy.

Vippro và thich đi rong ngủ chung thì cả làng khỏi ngủ, thích đi rong ngủ luôn kéo đàn nghe rất to và ồn.hahhahaha

Nói chung tối mai, xem lều nào có người đẹp thì giả say chui vào như chị BBO chỉ đó.hahahhaha

Nhóm Phượt Dương Cần chúng ta đoạt giải nhất toàn đoàn ...:D
Để có được thành quả trên , mình thay mặt anh chị em gởi lời cám ơn trân trọng đến :
- Vợ chồng anh Người Bình Dương + Người Nhà Quê + Chị Mai .Bộ 3 chân vạc phối hợp ý tưởng trại , kịch bản và thuyết minh tuyệt vời
- Anh Hienca cùng các anh chị em khác cùng đoàn kết âm thầm lo phần hậu cần khi các bạn chơi trò chơi ..
- Dàn hoạt náo viên của đoàn mình đã truyền tải cảm xúc 1 bài hát chế tưởng như vô thưởng vô phạt của anh thành 1 bài hít đón khách nổi tiếng ..mà hậu quả của nó để lại là tối đó anh phải uống giao lưu đến chết queo bên lều của đội bạn =))
- Anh Hớn , Rùa , Trương ....đã khuấy động , giao lưu văn nghệ với các đoàn giúp cho đội chúng ta ghi thật nhiều điểm 10 trong BTC
Đấy chính là những yếu tố mấu chốt dẫn đến thành công (c).Trân trọng.

Phượt Dương Cần đã có chuyến đi đầy ấn tượng.
Công này thuộc về tất cả các ACE và Người Nhà Quê, dù không tham gia được nhưng đã hỗ trợ hết mình cho ACE.
Topic này đã hoàn thành nhiệm vụ của nó.

Để tổng kết, mình đưa lên tấm hình nói lên tất cả những điều muốn nói :

3002dee70d36592be19424b46bbc15b5_48299598.20120819090922068duongcanvinhsan.jpg

Tặng nhóm Dương Cần nè :D
[video=youtube;4K_6X1qL5lI]http://www.youtube.com/watch?v=4K_6X1qL5lI[/video]

BBO thật là có lỗi, báo tên ở nhà mình mà thiệt tình là lúc 00: không mấy chục phút mới ló mặt lên được.

@ anh hienca: em kính anh 1 ly 100%, anh đừng loan truyền cái hình dìm đó nha, tới giờ em chek đi chek lại Infor mấy lần rồi mà vẫn không hiểu làm sao 3 đứa nhà em lại ra đường nằm ngủ như thế :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back