What's new

Bình Dương Phượt Hội (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Re: Bình Dương Phượt Hội ( Phần 2)

@Hht59 : Gud idea! ACE nhà mình thấy sao ạ

Chị Sáu ơi chị Sáu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Gud night cả nhà.

Em xin có ý kiến phát, cái này chưa xin ý kiến nhà em, nhưng xin đưa đề nghị nhỏ, do tình hình 2 nhà đã thâm giao, em thấy nhà BD gé CT cũng vào giờ hơi trễ, mà thuê k/s ở cũng ko được bao nhiêu lâu (ăn nhậu suốt đêm), em thấy mấy bác mang theo ít đồ để có thể ngủ được và lều trại, ghé chỗ em ngủ, đỡ tốn tiền k/s, sáng đi chợ nổi kêu tàu đi tới nơi rước luôn! Còn nữ thì xin ko ý kiến, ngủ phòng riêng hoặc ớ k/s gần nhà em đều được!
Ý kiến riêng mang tính chất tham khảo...
Ăn bờ ngủ bụi là tiêu chí của phượt . vui , hưởng thụ là chính . Nên nếu vui chơi tự nhiên ,bìn dân sẽ hứng thú hơn nhiều, không sợ làm phiền ai cả. mimhf like.

Kế hoạch xin thay đổi nhỏ 1 chút:
Sau khi đi tham quan chợ nổi xong, nếu ace NBD có hứng thú thì tàu sẽ chở qua cầu Cần Thơ tham quan bệ tháp bờ Bắc, chụp ảnh xong rồi về. Thời gian kéo dài thêm sẽ là 1h (đi và về 40', chụp ảnh 20'). Vị trí tham quan như ảnh chụp, có thể sờ tận tay.
Cái này có thể bàn trên tàu cũng được. Nếu đi đảm bảo mọi người sẽ ấn tượng (kể cả ace nhà CT...:D).
Bàn tiếp nhé bà con
attachment.php

Em xin có ý kiến phát, cái này chưa xin ý kiến nhà em, nhưng xin đưa đề nghị nhỏ, do tình hình 2 nhà đã thâm giao, em thấy nhà BD gé CT cũng vào giờ hơi trễ, mà thuê k/s ở cũng ko được bao nhiêu lâu (ăn nhậu suốt đêm), em thấy mấy bác mang theo ít đồ để có thể ngủ được và lều trại, ghé chỗ em ngủ, đỡ tốn tiền k/s, sáng đi chợ nổi kêu tàu đi tới nơi rước luôn! Còn nữ thì xin ko ý kiến, ngủ phòng riêng hoặc ớ k/s gần nhà em đều được!

Ý kiến của Hht59 quá được luôn áh ace (c). Chỗ í gần bờ sông ngồi nhâm nhi và tám chuyện cả đêm thì quá ư là tuyệt luôn đó :).

Anh Trọng thấy cưng quá àh!:L
Coi như duyệt cái vụ này đi nhen! Bác Khoái khỏi đi đặt KS.
Chỗ đó sát bên đường ba khiá, nên tối đó, có gì sung ba khía cho em ghé ngủ với hén anh Trọng! Xin hứa, chỉ ngủ thôi! há há..........

@ Bà già Sáu Quậy đâu rồi?!!!!!!!!! Ơ hay, định trốn àh!?:T
Nói chứ đâu có còn bao lâu, ngày mơi là gặp mặt roài, akakakaka..............................:D:D

Anh Trọng thấy cưng quá àh!:L
Coi như duyệt cái vụ này đi nhen! Bác Khoái khỏi đi đặt KS.
Chỗ đó sát bên đường ba khiá, nên tối đó, có gì sung ba khía cho em ghé ngủ với hén anh Trọng! Xin hứa, chỉ ngủ thôi! há há..........

@ Bà già Sáu Quậy đâu rồi?!!!!!!!!! Ơ hay, định trốn àh!?:T
Nói chứ đâu có còn bao lâu, ngày mơi là gặp mặt roài, akakakaka..............................:D:D

ặc...tối mai tới rồi hả! vậy mà nào giờ a nghĩ trong đầu là tối thứ 7 hic....

ặc...tối mai tới rồi hả! vậy mà nào giờ a nghĩ trong đầu là tối thứ 7 hic....

Há há... e cũng cưng cái tính ngây ngô, cà lơ phất phơ của anh lắm anh Víp ơi!!!!!=)):T:T
Tối nay đi off người nhé!!!!
Sẽ dành phần nào nặng nhọc phân công cho anh! hè hè..........................(c)=))

Sau khi đắn đo lựa chọn 2 cung đường, cuối cùng tham vọng chọn đi cung số 2 hehe, gởi cả nhà xem, có thiếu sót gì thì bổ sung dùm cho mình nhé, quan trọng bây giờ là chỗ thuê xe máy chất lượng ở HN or thông tin gởi xe máy từ SG --> HN, mem nào biết thì chỉ dùm, sẽ hậu tạ hihi ...

Theo mình Cát nên đưa ra ngoài topic Thân thương Miền Bắc để có nhiều người biết và đóng góp hơn.

Last edited:

Bọn anh like cái vụ ngủ lều ở nhà hht, ngủ như thế mới vui chứ ks chán lắm, nhà BD kỳ này chỉ có 1 nữ thôi là Hoasen các anh em nhà CT sắp xếp sao êm ái cho em gái nhé ( vì đây là em gái mới của nhà BD ) . Còn cái vụ đi dưới dạ cầu CT anh thấy hay đó có dịp thì chúng ta cứ đi

Hoan hô ý kiến hht59,mình vote hết sức cho ý kiến này.Tiêu chí phượt là ngon,bổ,rẻ tiết kiệm tiền ngủ mình có tiền để đi.,để chơi...để nhậu.Vậy thì chuyên này làm phiền nhà hht59 rồi...hehehe

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back