What's new

[Chia sẻ] Bộ dụng cụ Du lịch/Sinh tồn của tôi.

:) bộ của bác đẹp thật :) riêng cái móc khóa tay gấu mình nghĩ không cần thiết đâu bác,nó đâm thủng đồ hết,băng keo có bác thắc mắc thì khi bị trượt chân gãy xương dùng cây nẹp và lấy băng keo này dán lại,làm cán cứu thương rất tốt nếu có paracol hoặc băng keo golila thêm 2 khúc cây là ok,và xin được góp ý cùng bác về bộ câu cá,nếu ko có phao câu thì ko cần cái chuông câu đâu bác,bỏ ở nhà vẫn ok,sắm thêm cái cần bút đi bác,thêm các kích cỡ lưỡi và 1 ít dây cước đi a,và bộ mồi lửa nữa ạ,bác mua 3nghin 1 bó củi dầu của việt nam thiết nghĩ mấy món bùi nhùi của tây là quá dư ạ,bác cầm 1 ít ruột xe máy hư để khi trời mua có cái mà đốt lửa trong mua nha bác,1 ít bao ni long,1 vai bao cao su khi cần thiết :) để đụng đồ cần giữ khô ráo :) vì đã có đồ lọc nước nên bác có thể suy nghĩ đến 1 cái balo nước 2 lít chứ cái ca nước bác gặp chỗ không nước lại chẳng biết đem nước theo bằng cách nào,và ngon bổ rẻ là 2 bình nước 1.5 lít bác ạ :) thân khi nào có điều kiện sẽ show bộ của mình,chỉ là hàng cùi bắp thôi :)

Các bác cho em hỏi ngu phát: em bay vào SG rồi mới đi xe máy tới các tỉnh, em mang dao nhỏ( phòng thân) lần nào cũng bị sân bay bắt bỏ vào thùng, :(. Ko có hành ký ký gửi thì làm sao?
Đừng chém em nha!

Like! Bác quả là Pro, quân tử phòng thân là đây :v. Em hỏi nhỏ: Tổng hợp những món sinh tồn này của bác nặng bao nhiêu kg?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back