What's new

[Hỏi đáp] Các bác cho em hỏi gấp tuyến đường đi Sài Gòn - Phan Thiết - Vĩnh Hy - Đà Lạt

Trieu Nguyen

Phượt thủ
Re: Các bác cho em hỏi gấp tuyến đường đi Sài Gòn - Phan Thiết - Vĩnh Hy - Đà Lạt

Mình cũng dự định Tết Tây làm 1 chuyến cung đường này. Các bạn cho hỏi đoạn từ Bàu Trắng đi Phan Rí cửa ven biển có dễ đi không vậy. Chỉ sợ phải khiêng vác xe thôi, chứ dằn xóc thì không sao??
Thanks all

namnhihn

Vạn Lý Độc Hành
Re: Các bác cho em hỏi gấp tuyến đường đi Sài Gòn - Phan Thiết - Vĩnh Hy - Đà Lạt

Mình cũng dự định Tết Tây làm 1 chuyến cung đường này. Các bạn cho hỏi đoạn từ Bàu Trắng đi Phan Rí cửa ven biển có dễ đi không vậy. Chỉ sợ phải khiêng vác xe thôi, chứ dằn xóc thì không sao??
Thanks all
Đường đẹp lắm, dư thế này này

KoPan

Phượt quái

Thanks all
Ko phải khiêng xe đâu, có điều dằn và xóc nhiều lắm, vì đường đất đỏ găm toàn đá nhọn và khá to :D, cảnh cũng bt, ko đẹp, có biển, có rừng, hoang sơ vắng vẻ,

vubach2511

Phượt thủ

Dù không biết nhưng sang đây ẻm hóng hớt tí, dự trù chi phí để cày còn đi đây đi đó :v