What's new

Các bác đến với Phuot.com (Vietdu) như thế nào ?

E thì được chú Kua "mời" sang làm Admin, đăng ký nick Admin xong xuôi nhưng bác cvn lại không đồng ý nên... lại bắt em quay về nick bad :D
Bác cvn hình như thường trực 24/24 trên này thì phải :D

E thì được chú Kua "mời" sang làm Admin, đăng ký nick Admin xong xuôi nhưng bác cvn lại không đồng ý nên... lại bắt em quay về nick bad :D
Bác cvn hình như thường trực 24/24 trên này thì phải :D
Chắc là do chú hên, hay là... chú có nghĩ đến chuyện tình báo 2 mang ko???? :)) :))

Đại Vương lôi Công chúa từ ttvn, OF rồi vào đây, sau đấy thì là lão Són

Đến thời điểm này thì 1 kẻ đã đi hẳn, kẻ kia thì đang loay hoay giữa ngã 3 đường (miệng nói là đã rời Phượt nhưng cứ có bài nào của Công Chúa là lại nhảy vào dèm pha công kích, lạ thật :)) )

Em vào theo mật thư của bác Són. Vào một chập chả biết làm gì ngoài thơ thọt với bác Nhựa, bác MINA và một số em út khác.

Em vào theo mật thư của bác Són. Vào một chập chả biết làm gì ngoài thơ thọt với bác Nhựa, bác MINA và một số em út khác.

Chán vật, nên đi sớm đi em ạ...:LL :LL :LL

Em thì bị thằng bạn tên là: Cường và tên đệm là: Đầm đến chơi và để lại dấu tích vương vãi của phượt.
(Hiện trên màn mobi thì có thể đọc là: Cuongdam=Cườngđầm=Cưỡngdâm=Cuồngdâm=...=)) )

Trc em cũng chẳng quan tâm đến mấy "thằng hâm" tự hành xác làm giè ( sorry các bác ) nhưng sau em thấy đời thì ngắn mà ở nhà thì chán,nhu cầu đi chơi nổi lên nên em nhớ đến mấy "thằng hâm" hehe. Cũng tại hôm từ quê về trời mưa sấm chớp ầm ầm,đường quê tối om em lại thấy thích nên khoái kiểu đi của các bác,vào xem thế nào,hehe

Em thì trước đây cuộc sống e an bình lắm,nó nhẩn nha như lục bình trôi mải miết.Cứ cặm cụi kiếm ăn,thỉnh thoảng đú lên 1 mình 1 xe làm vài phát.Rồi bác Chaubaogia dzề ĐN rủ rê,lôi kéo em vào phọt phẹt.Hic,Phượt chả được mấy mà ngày nào cũng lọ mọ vào Phượt chém gió.Em mới tham gia vài tháng mà Spam từa lưa cái Phượt mình rồi,huhu...:D

Tháng 4 năm 2009, em lang thang trên mạng tìm thông tin đi Phú Quốc, click chuột tới lui và chui tọt vào nhà phuot.com. Em đăng ký thành viên từ ngày 4.4.09 nhưng để nhà cửa mạng nhện không hà, mãi gần đây em mới viết lại. Cám ơn nhà phượt vì rất rất rất nhiều thông tin bổ ích (bổ toàn diện luôn ạ).

Năm 2008 trong 1 lần chat với bác Especen, bác ấy cứ luôn miệng phượt phượt. Chả biết phượt là cái gì, thế là bác ấy quăng cho cái trang này. Lúc ấy trên đây toàn các bác miền Bắc nên em không dám đăng ký nick chỉ lâu lâu dòm ngó thoai. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back