What's new

Các chương trình phượt trong nước (dành riêng cho phượt lơ tơ mơ)

Các bác định Chấm nào? Anh Sơn hay là Tuyên Hóa ... Tuyên Hóa thì kô đi được đâu . Anh Sơn thì mất một buổi thôi .

Đi Anh Sơn cũng hay, không vất vả đi bộ mấy ( trời đang nắng ) Lần này trang bị máy móc, các bác chưa đi bao giờ đến cách chấm 5km sẽ chia thành các nhóm khác nhau và tự quyết định đường đi nhé . Em tự đến chấm trước và ở đó đợi các bác :)

Sao lại Anh Sơn hay Tuyên Hoá...
Dạ, bọn em định đi "chấm Cửa lò" ạ

há há há

Các bác định Chấm nào? Anh Sơn hay là Tuyên Hóa ... Tuyên Hóa thì kô đi được đâu . Anh Sơn thì mất một buổi thôi .

Đi Anh Sơn cũng hay, không vất vả đi bộ mấy ( trời đang nắng ) Lần này trang bị máy móc, các bác chưa đi bao giờ đến cách chấm 5km sẽ chia thành các nhóm khác nhau và tự quyết định đường đi nhé . Em tự đến chấm trước và ở đó đợi các bác :)

bác nên mời 1 longleg để anh em còn có hứng tìm chấm, chứ ông tìm ông HK để chấm thì ....=)) =)) =))

nếu dễ thì đi chấm tuyên quang, chỉ phải leo lên 1 quả đồi. ĐẤy là em nghe nói thế, chứ em cũng đã đi đâu :D, hoặc Đà Bắc cũng được.

nếu dễ thì đi chấm tuyên quang, chỉ phải leo lên 1 quả đồi. ĐẤy là em nghe nói thế, chứ em cũng đã đi đâu :D, hoặc Đà Bắc cũng được.

Hơ ! Bác anhminh đi chấm Tuyên Quang đi, dễ ợt ! Leo lên 1 quả đồi trồng toàn sắn ! Có khi còn được chiêm ngưỡng hoa sắn nở !

Bác đi nếu có thấy cái kính đen nào rơi ở đó, nó là của em đấy :))

Hơ ! Bác anhminh đi chấm Tuyên Quang đi, dễ ợt ! Leo lên 1 quả đồi trồng toàn sắn ! Có khi còn được chiêm ngưỡng hoa sắn nở !

Bác đi nếu có thấy cái kính đen nào rơi ở đó, nó là của em đấy :))

Hehe. Theo em các bác đi CHẤM Hưng Yên đi cho nó lành. Đi thì cho em bám càng với:LL :LL :LL

Vào đâu cũng thấy đặt gạch ... bên phượt này mua nhiều gạch thế ... viên để đặt viên để ném à?

Vào đâu cũng thấy đặt gạch ... bên phượt này mua nhiều gạch thế ... viên để đặt viên để ném à?

Tớ thấy tất cả các bài của bạn VKT vào phươt chỉ với mục đích ném đá hội nghị, bạn có cần thiết như vậy kô, có ai trong phươt làm hại gì bạn mà bạn cần phải làm thế?

Tớ thấy tất cả các bài của bạn VKT vào phươt chỉ với mục đích ném đá hội nghị, bạn có cần thiết như vậy kô, có ai trong phươt làm hại gì bạn mà bạn cần phải làm thế?

Cần thiết bạn ạ :LL :LL :LL
Tớ ném đá còn các Đại Vương ở đây cũng ném gạch chứ kém gì =)) =)) =))

Bác VKT à!
Em nghĩ bản chất con người bác là tốt, rất tốt ..., nhưng hành động có vẻ hơi hẹp hòi, có cần thiết hậm hực mãi 1 chuyện như vậy không???. Em đã có lời mời cafe bác Chí rồi, hay chúng mình cùng gặp nhau cafe để hiểu nhau hơn bác nhé .

:)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back