What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.

ngoduynhan

Phượt thủ
*Tên : Ngô Duy Nhấn
*Ngày tháng năm sinh : 23/08/1985
*Nghề nghiệp : nhân viên công ty TNHH Yamaha motor Việt Nam
*Quê quán: Hải Phòng
*Email: [email protected]
* Biệt danh gà : Không có
*Số điện thoại : 0978632215
*Làm xế hay ôm: xế
*Người yêu có/ko : người yêu mình hay người mình yêu?
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: 5 năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : vui vẻ, thích du lịch loăng quăng

manhkt

Phượt tử
xin gia nhập hội nhà GÀ
*Tên : Đặng Tài Mạnh
*Ngày tháng năm sinh : 30/05/1888
*Nghề nghiệp : Sinh viên Đại Học Kiến Trúc Hà Nội
*Quê quán:Hoài Đức - Hà Nội
*Nick yahoo/skype:như trên
*Số điện thoại : 0934487288
*Làm xế hay ôm:xế hay ôm đều được nhưng vì đang mất bằng lái nên nhận ôm;)
*Người yêu có/ko :ko
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: lúc nào cũng yêu
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào (nói trong 2 dòng để mọi người cùng biết nhé): vui vẻ, chăm chỉ, chịu khó nhưng đôi lúc hay cáu. Có thể nói chuyện và yêu mến bất kỳ ai=)) cái này phải nhờ mọi người xem xét thêm!!
* Tiền sử bệnh tật: duy nhất đó là bị cận thị

manhnm

Phượt thủ
Chào bạn @Nhấn, @Mạnh! Cảm ơn 2 bạn đã nhập vào đàn Gà! Thay mặt ae trong đàn Gà chào đón 2 bạn. Mong rằng 2 bạn sẽ đóng góp chút thành ý cho đàn Gà ngày một lớn hơn và thương yêu gần gũi nhau hơn. Lịch off thường xuyên được cập nhật trong box của cả đàn, mong sớm được gặp mặt 2 bạn.
Có gì cần hỏi alo anh 0912591118. Anh gà chọi ! hoặc PM inbox cho @huonggiangf1

zuiyang102, manhkt và các bạn mới đã, đang và sẽ đăng ký vào nhà Gà thân mến,

Trước tiên, thay mặt nhóm, mình xin nồng nhiệt chào đón các bạn và hi vọng gặp được các bạn trong các buổi off sẽ được thông báo sớm. Và cũng mong các bạn nhanh chóng hòa đồng với các hoạt động và các thành viên khác trong nhóm.

Tuy nhiên, mình bắt buộc phải viết comment này để nhắc nhở các bạn rằng topic Members mới là để các bạn mới đăng ký vào Nhà Gà với form đăng ký đã được hướng dẫn trong trang 1 và các thành viên cũ chào đón các mem mới nhưng ko nên quá sa đà lại thành chat chit.

Để rủ rê, bàn bạc, trò chuyện, chat chit.... Nhóm đã có hẳn 1 topic Gà 8 - 4 để các bạn comment post bài và giao lưu với các thành viên trong Nhóm. Đôi khi chỉ là 1 comment tâm sự về sự tình, sự đời các bạn cũng hoàn toàn có thể post ở đó.

Ngoài ra mình còn có thêm 1 nguyện vọng nữa mong các bạn chú ý. Đó là nội quy khi post bài của diễn đàn. Mình trích dẫn dưới đây 1 đoạn nhỏ trong topic "Nội quy diễn đàn" mà các bạn nên tham khảo ngay từ khi lập nick tham gia vào forum.

1.1. Phải dùng tiếng Việt có dấu (hạn chế tối đa việc pha trộn các thứ tiếng khác). Dùng đúng ngôn ngữ trong các box quy định dùng ngoại ngữ. Hạn chế tối đa việc nói lái, nói ngọng và dùng từ lóng trong các bài viết. Không được bôi đậm, in nghiêng hoặc viết hoa, dùng màu sắc khác cho TOÀN BỘ BÀI VIẾT (trừ phần chữ ký) và độ lớn của chữ không quá kích thước "2" của diễn đàn. Chú ý viết hoa đầu dòng, đầu câu và viết hoa tên riêng.

Mình không thể sửa từng bài viết của các bạn cho đúng với quy định cũng như chuyển bài về đúng chỗ mỗi khi các bạn post sai topic. Như lần này mình xin phép di chuyển tất cả những bài tám chuyện của các bạn trong topic này sang topic Gà 8 - 4. Các bạn có thể tìm thấy tất cả các bài viết "đã mất" của mình trong topic đó, và rất mong các bạn chú ý từ sau làm đúng quy định để tránh việc phải chuyển bài, xóa bài có thể gây ra những hiểu lầm đáng tiếc sau này nhé.

Chân thành cám ơn sự hợp tác của các bạn.

kun xu1

Phượt tử
her her e đc Ôm a thì còn j bằng nữa........:)) mà a bn tuổi roài nhể.......... có V và mấy con gái roài ;))

bear123

Phượt tử
*Tên : Chú Cuội_lucky
*Ngày tháng năm sinh : 19/04/ 1976
*Nghề nghiệp : Xanh cỏ ta đến...đỏ ngói ta đi....
*Quê quán: nơi phố thành sông trong 1 tiếng
*Chỗ ở hiện nay: Hờ à Lội...
*Nick yahoo/skype: chucuoi_lucky
*Số điện thoại : 0936 338878
* Biệt danh gà : Gà lucky
*Làm xế hay ôm: xế...mà có bắt ôm thì cũng vui lòng à:LL
*Người yêu có/ko : có mà cũng như không ( đi nước ngoài công tác rùi )
Có thì yêu bao lâu rồi: vài năm
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: vài năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào (nói trong 2 dòng để mọi người cùng biết nhé) mình hiền như bụt..
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ): dị ứng với gà tơ..hơ hơ !!!

Last edited by a moderator:

manhnm

Phượt thủ
Chào anh @Bear123! Chúc mừng anh đã là thành viên của nhà Gà! Mong anh bớt chút thời gian tham gia hoạt động của forum cho nhà Gà thêm vui anh nhé.

manhnm

Phượt thủ
Chào đón @windtime ra nhập nhà Gà! em làm đ zai nơ à?! cũng gần với nghề của anh rồi. Mấy ngày nữa có buổi off tổng kết chuyến đi apachai mời em tham gia chém gió nhé!

lotus193

Phượt thủ
Em mem hơi mới đăng ký gia nhập nhà Gà
*Họ Tên : Ngọc Lien-Lotus
*Ngày tháng năm sinh : 19/3/1987
*Nghề nghiệp : Office Assistant
*Quê quán: Hà Nội
*Chỗ ở hiện nay: Hà Nội
*Nick yahoo/skype: anhsao_mautim
*Số điện thoại : 0973219934
*Làm xế hay ôm: e chỉ dám ôm thôi^^ko dám xế
*Người yêu có/ko : lúc có lúc ko:))
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: nội tâm, luôn luôn lắng nghe... lâu lâu mới hiểu:) . Sở Thích : bơi lội, du lịch, khám phá những vùng đất mới...
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: hồi nhỏ e có bị hen nhưng mà bây h khỏi hoàn toàn rùi (e nghĩ là nhờ rèn luyện sức khỏe bằng bơi lội);
Em rất vui được tham gia cùng cả nhà:x

talkvietnam

Phượt thủ
Em mem mới chào cả nhà ạ! Em xin sao kê bản khai sinh cụ thể như sau:
*Họ Tên : Trang - Cua
*Ngày tháng năm sinh : 22/10/1987
*Nghề nghiệp : Quản gia
*Quê quán: Hải Phòng
*Chỗ ở hiện nay: Đường Láng, Hà Nội
*Nick yahoo/skype: [email protected]
*Số điện thoại : 0989749791
*Làm xế hay ôm: ôm
*Người yêu có/ko : có
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Tính tình hơi quái gở, lúc thế này lúc thế kia nhưng dễ tính hòa đồng . Sở Thích : bơi, nấu ăn, nghiên cứu web, tìm ý tưởng...
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt: em bị suy dinh dưỡng độ B năm học mẫu giáo, nhưng giờ thì ngót nghét mấy chục kí lô, sức khỏe đang ở độ cực tốt.
* Khi cần liên lạc với anh trai - Kiên - 0936099800
Em mong muốn trở thành gà để được cất lên tiếng gáy đầu tiên và là 1 trong những điều quan trọng em phải làm trước khi quá muộn. Cả nhà ủng hộ welcome em nhé!
Em thanks all!^^

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
49,527
186,167
Latest member
dk8icu