What's new

Cambodia: 5 ngày (12-16/11/2010)

Status
Not open for further replies.
Cambodia: 5 ngày (19-23/11/2010)

Hiện tại đoàn mình đã có 5 ng( 2nam 3nu) bác nào có hứng đi Cam join cùng cho xôm:D

Lịch trình
Ngày 1 (19/11) HAN-SGN: chơi ở SG 1 ngày
Ngày 2 (20/11) Sài Gòn-Siem Riep: ăn buffet & xem múa,chợ đêm SR & phố Tây.
Ngày 3 (21/11) Siem Riep: Khám phá quần thể Angkor
Ngày 4 (22/11) Siem Riep-Phnom Penh: Cánh đồng chết ,Công Viên Wat Phnom,chùa Wat Phnom (hay gọi là chùa Bà Pênh)
Ngày 5 (23/11) PP-SG-HN: Cung Điện Hoàng Gia,Đài Hữu Nghị và Quảng Trường Sông 4 mặt,Chùa vàng, chùa Bạc
Lịch trình chi tiết tại đây
Chi phí tính dôi ra khoảng 150$ + vé máy bay khứ hồi HAN-SGN

Mời mọi người tham gia và mong đc giúp đỡ thêm về thông tin;)

Last edited:
o`, chị đây. C cũng muốn đi cam nhưng tháng 11 này hơi khó xin nghỉ và thu xếp lịch riêng. Tạm đặt 1/2 viên gạch, sẽ thu xếp và báo em sớm.

Vâng.thế em cứ để dành chị 1 suất nhá,chắc tối t6 em off chốt đoàn và lịch trình thôi,hơn chục người,xôm quá rồi,nên khi nào chị quyết định thì mua vé máy bay sau cũng đc;) có j cứ nháy em trên fb.

tụi mình có 2 nam (sn 81 và 85) cũng đang có kế hoạch đi vào dịp này, tụi mình có thể join cùng đc ko bạn? nếu đc cho mình cái lịch off nhé

Em ở Sài Gòn, không biết OFF thế nào nữa. tối 19 mọi người vào tới thì gọi nhá... em tham gia ra đón... Đây là số ĐT của em 0906706803. và nick yahoo: [email protected]

Đến SR sao không ở Yellow GH, nơi này ở tốt, an toàn, lại cho xe tuk tuk đưa rước từ bến xe bus. Nhân viên nói tiếng Anh khá tốt, ông bà chủ người Cam rất thân thiện. GH này khách người Việt và Hàn Quốc là nhiều nhất. Giá rất tốt, phòng 4mem chỉ có 8-10$, đầy đủ tiện nghi.

Hiếu ơi! Chị ko join đc vụ này rồi vì vướng 1 cái event của cty hic hic. Đ...ập gạch em ah :((

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back