What's new

[Chia sẻ] Cambodia, những khó khăn khi đi mua xe đạp

Đã hoàn thành chuyến đi Cam ngày hôm qua 21/2 và cũng rước đc 1 cô vợ về SG :D

xin chân thành cám ơn chú TamAnh đã giúp đỡ và tư vấn cho con 1 cô vợ hehehe :D

Chúc mừng bác nhé!! Em ngóng bác up ảnh vợ mới lên để chiêm ngưỡng.

mình mới vừa rước được 1 em này, ae xem dùm biết nó là Model nào của Merida không thanks ae nhiều

[/url] [/IMG]

p/s chưa dọn dẹp gì hết, vừa về là như têế này.
đang dọn lại, chuẩn bị up hình em nó sau khi tút lại :D

Chào bác Tam Anh và các Anh chi trong diễn đàn .Cháu dự định 2 ngày nữa sẽ đi Cam và muốn rước về 1 chiếc MTB hoặc Road .Cháu hỏi nhà xe họ ko nhận gởi xe về ạ .qua hải quan không được gì đó .bác và anh chị nào có kinh nghiệm xin chỉ cháu ạ vì không có kinh nghiệm và là nữ ,chân bước chân ráo đi mua xe .có thể inbox cháu số dien thoai thi tot biet may .mail chau la [email protected]
Chau xin cam on

dạ em đã tìm được mail của bác , có được số phone thì hay quá , ngồi đợi bác reply vậy

Bác TÂm Anh giúp con mua chiếc giant hunter 2.0 bên cam được ko ạ ... con là sv nghèo nhưng đam mê mún mua xe mà ko có nhiều tiền ráng nhịn ăn nhịn ún để dành tiền mua xe .. thấy bác nói bữa chiếc đó cỡ 2t mấy bên đó đủ số tiền con để dành cả năm :(

Bác TÂm Anh giúp con mua chiếc giant hunter 2.0 bên cam được ko ạ ... con là sv nghèo nhưng đam mê mún mua xe mà ko có nhiều tiền ráng nhịn ăn nhịn ún để dành tiền mua xe .. thấy bác nói bữa chiếc đó cỡ 2t mấy bên đó đủ số tiền con để dành cả năm :(

tieumuimui ngay 23/3 AE tren phuot có chuyến di CAM mua xe đap tieumuimui tham khảo nhé link . https://www.phuot.vn/threads/80472-Ai-có-nhu-cầu-phượt-Pnompenh-và-mua-xe-đạp-cùng-chú-Tam-Anh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,194
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back