What's new

Cần giúp lập cung Hà Nội - Bình Liêu

tienhuylm

Phượt tử
Sắp tới đầu hè, thời tiết nắng đẹp em định đi Bình Liêu. Bác nào đi rồi lập cho em lịch trình cụ thể + kinh phí dự trù ko ạ. Nhóm em ko thích chùa chiền nên thôi ko check Ba Vàng ạ! Cung đi 1 hay 2 hay 2.5 ngày đêm đều ok ạ! Vì em rảnh từ cuối chiều thứ 6 đến hết tuần. Thanks các bác!

Sắp tới đầu hè, thời tiết nắng đẹp em định đi Bình Liêu. Bác nào đi rồi lập cho em lịch trình cụ thể + kinh phí dự trù ko ạ. Nhóm em ko thích chùa chiền nên thôi ko check Ba Vàng ạ! Cung đi 1 hay 2 hay 2.5 ngày đêm đều ok ạ! Vì em rảnh từ cuối chiều thứ 6 đến hết tuần. Thanks các bác!

Ban đi theo đường 1 lên Tp Lạng Sơn rồi đi xuống Đình Lập, xong rẽ qua Bình Liêu... Từ Đình Lập qua bạn check cột môc 1300,1302, 1297 và 1305 luôn rồi quay về cửa khẩu hoành mô. Vào thị trấn thuê nhà nghỉ

Bạn có thể tham khảo lịch trình như sau :
- Ngày 1 : 17h tập trung tại cổng bến xe Nước Ngầm phân chia đồ đoàn, 18h xuất phát hướng Quốc lộ 1, chạy đường Bắc Ninh thẳng về Hạ Long, ăn tối tại Phả Lại - Bắc Ninh
Tối ngủ trung tâm tp. Hạ Long
- Ngày 2 : sáng 6h dậy vscn, ăn sáng, 7h lên đường, chạy thẳng Bình Liêu, ăn trưa tại thị trấn Bình Liêu, check từ 1300, chiều trek 1305 và 1 số mốc xung quanh
Ăn ngủ tối, đốt lửa trại gần cửa khẩu Hoành Mô
Ngày 3 : sáng 6h dậy vscn, ăn sáng, chạy tiếp sang 1327, về Hạ Long ăn tối và mua quà về, tối muộn về đến Hà Nội

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,492
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back