What's new

Câu chuyện rừng già

Gớm tàn nhẫn quá cơ Em Già và cô Roxy !:T =)) Anh Già ko để triển lãm nhá , mà để chuyên sản xuất F1 xịn !:LL

r0sy em đâu, em làm ngay cho chị cái price list F1 nhé, ngay đấy, khách chờ lâu quá rồi!

Có ngay có ngay...

Mỗi lần khách sờ xong và có nhu cầu F1 thì ban môi giới sẽ đáp ứng luoônnnn

Dịch vụ F1
(Được khuyến mãi sờ miễn phí)

Dịch vụ F1 được áp dụng cho mọi quý bà quý cô ở mọi lứa tuổi có thể sinh đẻ được và mong ngóng một đứa con vui vầy cho đoạn tháng ngày

DỊch vụ F1 sẽ được sử dụng tối đa là 3 lần, mỗi lần không quá 3 tiếng và không được lặp lại trong 3 ngày liên tiếp

Giá cả phải chăng, phục vụ tại nhà, tận tình chu đáo và bí mật :)

Giá cả thì PM, hí hí

PS. Cơ mà đấy mới chỉ nghe bác Net quảng cáo về bác Anh Già, chị Baxu có cần check chất lượng trước ko :D? Chúng ta làm ăn uy tín mà...

Check à, check chứ, ko thì biết ăn nói thế nào với khách.

Mà cái mặt bác Net trông cũng việt gian ú ớ lắm, chị nghi có khả năng mông hàng, hy vọng lần đầu làm ăn, bác í cũng lấy cái tiếng đi lại.

Chết thật, Anh Già hot quá, có khi phải lập topic riêng cho cái đường dây giao hàng nóng này, kẻo lại nhảm topic rừng của cô Tỉ.

Em Già đang ở nước nào nhỉ? Mật thư anh cái số phone để tổ chức check hàng ngay nhá, để rồi Roxy còn quảng cáo hàng tiếp ! Nét sẽ phụ trách việc mua vé máy bay !:D

ô hay! các chị các em nhà ta định làm nhái hàng chỉ để cắt cơn vật cho " cô Tỉ" hay định làm ăn nhớn mà chửa chi đã quảng cáo rùm beng lên!
Cái vụ quotation F0, F1 gì đó, em nghi lắm! hình như có vụ làm ăn phi pháp ở đây, hôm trước lại nghe baxu rỉ tai đang điều hành đường dây này đường dây nọ! chắc định khai thác không thương tiếc nguồn hàng nên mới chào giá rộng rãi như thế! chẹp! ít nhiều các chị các em cũng phải check capacity của nguồn hàng đã chứ!
BTW, làm gì thì làm! check gì thì check! không mau mau mà lại để " cô Tỉ" khăn gói sang bển nọ thì khốn! hàng lại ế chổng mông ra đấy à!:LL

ôi! bạn Nguyen làm Ong cảm động rơi rớt nước mắt! bạn ép hoaha có phải dùng đến vũ lực không? may mà bạn lấy được rồi chứ nếu bạn cần dùng đến vũ lực thì cứ bảo mình 1 câu! mình sẽ giúp:susel:
Nếu quả đúng là đọc xong chuyện rừng già của Ong mà bạn đi sắm luôn em lens 300mm 2.8 thì Ong cho bạn biết cũng sau khi đọc bài của bạn ong đã kịp thiết lập quan hệ với liên minh lái buôn máy ảnh + lens, vụ này chia chác thành công cứ yên tâm sẽ có khí thế viết thêm vài chuyện về rừng già rừng non rừng trồng các loại!

Còn cái vụ tình nguyện viên thì bạn cứ tự nhiên, hị hị mình thích làm mẫu trong rừng lắm! :LL mà sao bạn hỏi mình có nhu cầu.. mà bạn có thể đáp ứng được nhu cầu gì nhỉ? :D

..chị đừng lo, em ko chụp được mẫu đâu mấy lần chụp cho bạn chúng nó toàn đòi thêm tiền.. :)..ý em là nếu chị có nhu cầu chụp chim, khỉ hay vượn vvvv mà ko có người em sẵn sàng tình nguyện ạ... cứ ới em nghiêm túc đấy :L

Bắt đầu từ post 70 thì cả làng bò lạc, cho đến post 86 thì hình như ko còn ở Việt nam nữa mà đã dắt díu nhau đi tít sang tận trời Canada. Khâm phục các bạn quá!!!

Cô Tỷ mở topic lặn đêm đi chứ nhỉ? Hay kể tiếp những câu chuyện rừng già Trường Sơn???

Bắt đầu từ post 70 thì cả làng bò lạc, cho đến post 86 thì hình như ko còn ở Việt nam nữa mà đã dắt díu nhau đi tít sang tận trời Canada. Khâm phục các bạn quá!!!

Cô Tỷ mở topic lặn đêm đi chứ nhỉ? Hay kể tiếp những câu chuyện rừng già Trường Sơn???

Thôi trên rừng mãi rồi, cũng hết sĩ quách, hết chữ! giờ tớ xuống biển! ít lâu nữa biển...hết cá,có khi tớ lại làm cái topic chim trời! dưới này ngột ngạt quá! :D :D :D

Ong , Ong cho anh hỏi câu bức xúc cuối ở đây : chuyến vừa rồi em đi ko tìm được vượn hót , nhưng bây giờ tình hình vượn ở mấy vùng quanh đấy thế nào? Có còn vượn hót nữa ko hay tuyệt chủng cả rồi?

Ong , Ong cho anh hỏi câu bức xúc cuối ở đây : chuyến vừa rồi em đi ko tìm được vượn hót , nhưng bây giờ tình hình vượn ở mấy vùng quanh đấy thế nào? Có còn vượn hót nữa ko hay tuyệt chủng cả rồi?

Đúng là lần đầu em đi, chờ mỏi cả cổ, hoa cả mắt mà chả thấy anh vượn đực véo von gọi chị vượn cái lần nào cả anh ạ. Tuy nhiên sau này em có đi thêm vài bận nữa khu vực xung quanh vẫn còn tuy không nhiều. Quần thể lớn nhất còn lại nằm ở khu bảo tồn Loài Sinh Cảnh Mù Căng Chải! (hị hị, nói là Mù Căng Chải nhưng anh ở giời tây thì làm sao mà anh tưởng tượng ra nó ở đâu cơ chứ). Mấy lần sau đi lại tự nhiên k thấy háo hức, k còn máu viết như lần đầu nên đến giờ trên giang hồ em chưa rì pọt lại để thông báo rừng nhà ta vẫn còn vượn. Giờ xuống biển rồi thỉnh thoảng lại đâm nhớ các bạn vượn, đành lôi bọn đệ tử ra, bắt nó trèo lên cây vừa hú vừa gãi nách. hị hị..cũng đỡ nhớ rừng! :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back