What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

Bác PVC ới, nhảy san sa thích hơn sì lô nhiều, thật đấy. Ko tin bác cứ thử mà xem, thích ngay mà:LL.

Bạn MLT dạo này lên hàng ét min với mót có khác, hoạt động tích cực hẳn lên :))

Nhảy san sa như thế nào vậy YMD, có hot thật không? Có ảnh không?...

@Z4: Em thu xếp được thời gian đi nhẩy vào lúc nào thế :D ;)

Mình cũng đăng kí 1 chân nuôn nhé.
Cứ có cơ hội gần gũi với các bạn là mình thích lắm, thật đấy !

p/s: mình thích nhảy điệu xì lô ;)

:D
(beer) (wait) :L

Hình như bác Nhựa nhầm topic...Vào latin fans chơi mà lại phát biểu: tớ thích nhảy điệu sờ lâu thì ôi thôi...:LL chẹp...

Bác PVC ới, nhảy san sa thích hơn sì lô nhiều, thật đấy. Ko tin bác cứ thử mà xem, thích ngay mà:LL.

Bạn MLT dạo này lên hàng ét min với mót có khác, hoạt động tích cực hẳn lên :))

Tớ công nhận với I mờ đờ là nhảy salsa thích hơn nhảy sì lô...

Cậu cứ nhầm nhọt thế nào í chứ nhờ? Tớ vưỡn "chỉ là hóng hớt" thui í mờ...Được các "cây cao bóng cả" khoan dung cho bon chen thoai...Ko dám phạm thượng à nhá...(c)

Nói thầm, ngày kia là ngày gì í nhở? Tớ mở topic hép pi bớt đây tu......, okie?:bd

Tức là bạn mailanthao trực tiếp dạy nhảy phải không?

Dạ hổng phải, em là chân lon ton và fan của salsa thôi..
Bác thích học ko? Em tìm thầy về cho cả nhà phượt cùng học...

Thầy thì không thiếu..chủ yếu là các bác phải...nhiệt tình thoai.(c)

Tiêu chí thế này:

- Lớp học ít nhất có 10 đôi trở lên ( có thể 5 - 7 đôi nhưng phải thương lượng với giáo viên )
- Thuê được sàn tập đủ rộng cho từng ấy đôi.
- Mọi học viên đều sắp xếp time, cv phù hợp để tránh việc vắng mặt ở mức thấp nhất có thể, tỉ dụ bác này nghỉ partner của bác í đứng chơ lơ.:D :))
- Tinh thần nhiệt tình và yêu dance thực sự là tiêu chí hàng đầu.

Nếu các bác okie hết các gạch đầu dòng trên của em thì...go go ale...chúng ta mời thầy..đơn giản như đan rổ...thật đấy :D

Em post 1 bài thi salsa quốc tế của đôi Sỹ-Mai (HYEC) 1 đôi top ten về salsa ở HN hiện tại. Nếu thích có thể mời 2 em này làm giáo viên (c)

[YT]RIMJ8wEXjwU[/YT]

Em đã được 1 người dạy cách post youtube nhưng chưa được...chẹp...chẳng hiểu sao nữa????:( (NO)

Thôi thì đưa đường link lên cho các bác xem tạm vậy...

Còn đây là đôi Quang - Trang (ODC)

[YT]t74F1r76ts0[/YT]

Còn đây là bachata của Foreigner

[YT]a0MaSMvHp6E[/YT]

Salsa nữa

[YT]m95YCI8xVm8[/YT]

Last edited by a moderator:
Tớ đang đi nạng thì có nhảy Salsa được không? Gớm nghe thấy nhảy nhót, nhất là cái điệu Salsa như hồi tớ được xem ở Mẫu Sơn thì....muốn vứt miẹ cái nạng đi ! Chân tay nó cứ dzậm zdựt thế nào ý....

Tớ đăng ký một chân. Tớ cần bạn nhảy ! YMD hoặc là nhà Z4 nhá ! Hị... Hị...

Tớ đang đi nạng thì có nhảy Salsa được không? Gớm nghe thấy nhảy nhót, nhất là cái điệu Salsa như hồi tớ được xem ở Mẫu Sơn thì....muốn vứt miẹ cái nạng đi ! Chân tay nó cứ dzậm zdựt thế nào ý....

Anh Hoàn ơi, sao em ko post youtube lên đây được? (NO)

Last edited:
Vụ này em hỏi bác techadmin, PM cho bác cvn nhé ! Anh không can thiệp được... Chưa được phép mà... Hờ.. Hờ...

Ờ. Hình như hồi ở MS tớ thấy bạn HBQ đờ đẫn ngắm mấy em box dance trong mấy điệu latinh. :))
Bạn nhảy cùng cái nạng thì cần gì bạn nhảy nữa mà YMD với Z4...:D
Hôm nay phạm thượng tí! :LL

@MLT: Dù có giận chị đến đâu thì tới giờ mở lớp cũng nhớ nháy nhau 1 cú nhá! Đi học cho người ngợm nó ra tấm ra món tí. :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,579
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back