What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

@ Hoangduc: Đây là môn học dành cho Nữ giới từ ngàn năm nay rồi. Nếu chẳng may thấy anh lạc vào lớp học belly dance, ai đó sẽ nghĩ anh thuộc Hi Fi đó anh.
Nghệ thuật không đo bằng giá trị tiền vì nếu không có năng khiếu học thì dẫu có mất nhiều tiền, mất thời gian cũng không bao giờ thành tài. Nên chuyện học phí là bao nhiêu thì khó trả lời anh, dẫu anh hỏi cho vợ, bạn gái anh đi chăng nữa.
Anyway, em mong có 1 câu hỏi đáng để em trả lời 1 chút.

Sao mà thế này được, cao thủ dậy Belly này là MR Quân mà. Chả lẽ hắn cũng...

@Lymy: Cao thủ dạy Belly dance không chỉ cõ mỗi mình KevinQ, còn nhiều người khác tại HN nữa bạn ạ.
---

Nhóm mình mới có địa điểm mới, đó là tầng 2, Sun Villa trong khu biệt thự Tây Hồ, số 10 Đặng Thai Mai, cạnh bể bơi Sao Mai. Nơi này rộng rãi, nhìn ra Hồ Tây, thoáng tầm nhìn lẫn chất lượng phục vụ tốt, xứng đáng làm nơi cho câu lạc bộ salsa dừng chân lâu dài và có thể tổ chức những salsa congress lớn.

Sẽ có salsa vào tối chủ nhật hàng tuần. Mời các anh chị em tới chung vui.

@Lymy: Cao thủ dạy Belly dance không chỉ cõ mỗi mình KevinQ, còn nhiều người khác tại HN nữa bạn ạ.
---

Nhóm mình mới có địa điểm mới, đó là tầng 2, Sun Villa trong khu biệt thự Tây Hồ, số 10 Đặng Thai Mai, cạnh bể bơi Sao Mai. Nơi này rộng rãi, nhìn ra Hồ Tây, thoáng tầm nhìn lẫn chất lượng phục vụ tốt, xứng đáng làm nơi cho câu lạc bộ salsa dừng chân lâu dài và có thể tổ chức những salsa congress lớn.

Sẽ có salsa vào tối chủ nhật hàng tuần. Mời các anh chị em tới chung vui.

Ý của em là 2fi ý mà chị:p

Chắc em cũng phải đi Belly thoai, dưng mà công nhận salsa phê dã man!!

Ngoài việc phê vì tính gợi cảm của salsa, hay bachata thì nhảy là hình thức giúp cơ thể dẻo dai, tốt cho hệ hô hấp, tim mạch...và thậm chí là tăng khả năng ham muốn yêu đương hơn.

Hy vọng được gặp lại bạn ở sàn nhảy.

Ngoài việc phê vì tính gợi cảm của salsa, hay bachata thì nhảy là hình thức giúp cơ thể dẻo dai, tốt cho hệ hô hấp, tim mạch...và thậm chí là tăng khả năng ham muốn yêu đương hơn.

Hy vọng được gặp lại bạn ở sàn nhảy.

Nếu em không nhầm thì có một lần chị... dẫn em 1 bước ở lớp Salsa nâng cao của HYEC thì phải:p Trông ảnh quen lắm, hehe(wait)

Nếu em không nhầm thì có một lần chị... dẫn em 1 bước ở lớp Salsa nâng cao của HYEC thì phải:p Trông ảnh quen lắm, hehe(wait)

Chắc không phải rồi em ơi, lớp của Sao Mai, chị không lên đó chơi được mấy khi.

Em ráng học rồi hôm nào đi party với cả nhóm đông nhé.

http://www10.ttvnol.com/forum/dancing/930525/trang-71.ttvn

Hình ảnh tại Sum Villa, salsa chủ nhật hàng tuần.
--
Jorge là một trong những cao thủ nổi tiếng nhất trong làng Bachata thế giới, anh đã đi qua hàng chục nước trên khắp thế giới để phổ biến và phát triển phong trào Bachata. Chúng tôi gặp Jorge tại Salsa festival ở Singapore và anh đã nhận lời về Hà Nội tổ chức workshop.

Xem thêm thông tin về bác Jorge này tại www.bachatarueda.com nhé

Xem Jorge nhảy tại youtube: http://www.youtube.com/watch?v=YnyioPReGoY

Lịch workshop của Jorge tại Hyec như sau:

- 17h45 đến 19h15 thứ 4 (19/11/2008) Workshop Bachata Basic: Đi sâu vào chi tiết của Bachata cơ bản, nói chung là từ đầu của từ đầu.

- 17h30 đến 19h00 thứ 5 (20/11/2008) Workshop Bachata Master: Những kỹ thuật quay, đổ và bước đẹp, mới lạ. Nếu có thời gian sẽ học thêm một chút về Bachata Fushion (một phong cách Bachata hoàn toàn mới).

Vào mỗi cuối buổi sẽ có thời gian từ 15 đến 30 phút tập và giao lưu miễn phí ngay tại sàn Hyec.

Đây là buổi workshop mở, vì vậy chào đón tất cả các bạn không phải là học viên của Hyec đã và đang quan tâm tới Bachata và yêu thích chàng Jorge Elizondo đến tham dự , vé của mỗi buổi cho 1 người là 50.000 VND. Hyec chỉ giúp Jorge tổ chức workshop, toàn bộ số tiền thu được sẽ trao cho chàng Jorge sau mỗi buổi tập.

P/s: Vụ này sẽ giới hạn số lượng tham gia vì riêng học viên Salsa Hyec ( số 1 Tăng Bạt Hổ) đã có khoảng trên 60 người dự nên các bạn khác nhanh chóng đăng ký với cô Minh tại các buổi tập của Hyec nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back