What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Anh Mỳ ơi, em thấy cái title là "Cầu lông bóng đá xe đạp" vậy Phượt mình có đội Cầu Lông không? Em xung phong 1 chân nhé.

Chứ bóng đá thì ... hi..hi ..hi.. em chỉ hò hét ngoài rìa được thôi. Nếu đá trận nào, nhớ cho em biết cái địa điểm, khản cổ mới hay. he he he.

Khó khăn nhất đối với cầu lông là không tìm được sân bãi (địa điểm thuận tiện giờ giấc phù hợp). Môn bóng đá thì hiện tại các anh em Phượt sinh hoạt vào chiều thứ 5 (17h30 - 19h) tại sân Kỳ Hoà và sáng Chủ Nhật (8h-10h) tại sân Nguyễn Du.

Nếu bạn Auntumnovember thu xếp được thời gian ra cổ vũ thì quá tuyệt (c) (beer)

Khó khăn nhất đối với cầu lông là không tìm được sân bãi (địa điểm thuận tiện giờ giấc phù hợp). Môn bóng đá thì hiện tại các anh em Phượt sinh hoạt vào chiều thứ 5 (17h30 - 19h) tại sân Kỳ Hoà và sáng Chủ Nhật (8h-10h) tại sân Nguyễn Du.

Nếu bạn Auntumnovember thu xếp được thời gian ra cổ vũ thì quá tuyệt (c) (beer)

Nếu các Phượt thủ khó tính thì hơi... chứ em thì, em đánh luôn ở công viên. Giờ giấc thì cứ ngày thứ 7 và chủ nhật vào buổi chiều là OK, hoặc sáng chẳng hạn. Hi Hi, tại giờ em chỉ có "1 vợt" nên phải rủ thêm nhiều nhiều.

Còn bác Mì yên tâm, em sẽ hét hò cho đội bóng Phượt chứ (để còn được đầy bụng "đá trà" chứ, hi hi hi

Cám ơn anh Den và chị dugiang nhé. Hi hi, hôm qua đi hò hét, sướng ghê. Lâu lắm rồi em không được hò hét như thế.

Tuy nhiên, em phải xin lỗi mọi người trước vì tuần này em đi Bến Tre đến hết tuần mới về. Thế là không được hò cho Phượt tận những 2 trận. Tiếc đứt ruột. Hu hu hu.

Đành phải hoãn lại đến tuần tới vậy, tức quá. Tuần tới em xung phong hét bù nhé.

Ôi Đen ơi, Na ơi...
Sáng nay chị khản đặc cả cổ. Hôm qua phấn kích quá độ nên không bít đã la hét gào thét cỡ nào.

Ôi Đen ơi, Na ơi...
Sáng nay chị khản đặc cả cổ. Hôm qua phấn kích quá độ nên không bít đã la hét gào thét cỡ nào.

Chắc tại hôm qua chị lo an ủi em đó.
Anyway thanks tất cả mọi người.

Hôm qua khi rời quán nhậu là trên đường về nhà có 1 mình em chạy hà =)). Đứng gần 15 phút mới mở được cổng vô nhà và làm phát tới 3h sáng luôn. :LL

Chắc tại hôm qua chị lo an ủi em đó.
Anyway thanks tất cả mọi người.

Không phải, an ủi thì làm quái gì khản cổ được.
Trong khi em về thì ba đứa chị đi uống cf rùi đi cổ vũ đá bóng tưng bừng tới hơn 9g tối mới về tới nhà.
Chị mà bố trí được thời gian thì mang vợt sang sân Nam Long A để Tí dợt chạy cho có sức leo núi nhá (wait)

Chiều mai các bạn tham gia môn bóng đá nhớ ra sân đúng giờ nhé!

Sau trận đấu sẽ có màn trình diễn miệng ngậm rượu Gò Đen phun lửa ra nách của bạn Tí Chuột và buổi tư vấn "Mặc gì trong những ngày hè 45 độ" của CLB thời trang Phượt cùng với sự xuất hiện lần đầu tiên của siêu mẫu Alex Quần Đùi Hoa .... Den :D

Kính báo!

Chiều mai các bạn tham gia môn bóng đá nhớ ra sân đúng giờ nhé!

Sau trận đấu sẽ có màn trình diễn miệng ngậm rượu Gò Đen phun lửa ra nách của bạn Tí Chuột và buổi tư vấn "Mặc gì trong những ngày hè 45 độ" của CLB thời trang Phượt cùng với sự xuất hiện lần đầu tiên của siêu mẫu Alex Quần Đùi Hoa .... Den :D

Kính báo!

Các bác cứ ra sân trước ạ. Ngày mai em đưa tiễn 2 bạn WallE999 xong là em chạy ra. có gì em a nô bác Mỳ
Í mai có biểu diễn thời trang hả =)), anh rắn đi tác nghiệp để show lên cho bà kon thèm thuồng cái Alex Quần Đùi Hoa ....của bạn Đen nhé :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,481
190,101
Latest member
Tantrinhminh
Back