What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Báo cáo là trưa nay đội Sài gòn F1 cũng hái hoa bắt bứm ở cafe hẻm...

Tuy hông có cái vợt nào nhưng cũng vui đáo để... đặc biệt xem Movadoxxx ngồi xe Max giống khỉ đi xe đạp ghê ( em ko có ý gì với bác Mỳ ha!) lần sau em xin ra sân ngóng bác Mỳ cầm vợt đập bơm bớm sau!!!

Cám ơn bạn Tí Chuột nhiều nhiều, nếu không có vợt là mình hổng thèm chơi với bạn "lun" á :D
(NT)

Nghe bạn í nói nghỉ chơi với mình ôi sợ quá. :)) thôi cho mình năn nỉ đê, nghỉ chơi với mình thì buồn nắm đó. =))=))

Theo thông tin của thằng bạn trong hội tennis là tháng sau nó mua cây vợt mới, và mình đã đăng ký cây vợt Cùi Bắp của nó cho bạn Mì, Bạn Mì có đồng ý không nè ?;)

@ Tichuot: đồng ý bằng cách gật tất cả các loại tay chân :D

Cập nhật tình hình là lớp Quần Phượt: Bé Dudi quen "ngồi mát ăn bát vàng" nên sau 3 buổi quần thảo giữa trưa đã ngã bệnh tạm thời phải nghỉ tập. Bạn Virginia_Gold sau khi ký hợp đồng quảng cáo với Romano đã được Prince tài trợ đi du đấu ở Montreal đến hôm nay vẫn chưa về. Bạn Dung BTT và bạn gái bận họp liên miên nên nghỉ liền 2 buổi, hy vọng sang tuần mới sẽ đi tập đều :) Hiện chỉ còn tớ vẫn duy trì vật lộn giữa trưa nắng, vất hơn xúc than với trông xe nhiều :LL

Cập nhật tình hình là lớp Quần Phượt: Bé Dudi quen "ngồi mát ăn bát vàng" nên sau 3 buổi quần thảo giữa trưa đã ngã bệnh tạm thời phải nghỉ tập. Bạn Virginia_Gold sau khi ký hợp đồng quảng cáo với Romano đã được Prince tài trợ đi du đấu ở Montreal đến hôm nay vẫn chưa về. Bạn Dung BTT và bạn gái bận họp liên miên nên nghỉ liền 2 buổi, hy vọng sang tuần mới sẽ đi tập đều :) Hiện chỉ còn tớ vẫn duy trì vật lộn giữa trưa nắng, vất hơn xúc than với trông xe nhiều :LL

Bé Dudi bị Ho 1 cái Ngáp 1 cái dồi à, thế thì chết mất :help, cố lên bé ơi, sắp tới giờ bé đi xuyên vịt dồi.

Tớ mê thể thao (ngoại trừ môn "oánh trống bỏ dùi" ;)) nên sau một thời gian tìm kiếm, sắp xếp thời gian hôm nay đã chốt được thêm 1 sân chơi mới và cũng là thực hiện (gần) trọn vẹn cái tiêu đề của topic này Cầu lông, Bóng đá, Đạp xe - Judo, Tennis bạn mê môn nào"

Môn chơi: Cầu lông hay còn gọi là vũ cầu hoặc badminton
Địa điểm; Sân cầu lông T19 số 43 Thành Thái, P14 Quận 10
Thời gian: 5h - 6h30 sáng mỗi ngày

Bạn nào máu me và thu xếp được thời gian thì cùng tham gia cho vui :)

PS. Món judo tớ chịu, hay là đổi tên topic nhỉ :D

zồi ôi... thế này leo bằng 1 chân lên Kota Kinabalu í nhờ!!!

Mỳ mà đi thi Hòn với Phượt SG thì Hòn Mỳ là nhất rồi, rinh về đôi giầy rồi!!!

zồi ôi... thế này leo bằng 1 chân lên Kota Kinabalu í nhờ!!!

Mỳ mà đi thi Hòn với Phượt SG thì Hòn Mỳ là nhất rồi, rinh về đôi giầy rồi!!!

Híhí leo 1 chân lên chỗ khác cơ (NT)

À tớ đang nghiên cứu việc phát triển môn bi sắt :)

Môn này dễ chơi, sân bãi cũng đơn giản và quan trọng nhất là tập môn này bi cứng cực :D :LL

Híhí leo 1 chân lên chỗ khác cơ (NT)

À tớ đang nghiên cứu việc phát triển môn bi sắt :)

Môn này dễ chơi, sân bãi cũng đơn giản và quan trọng nhất là tập môn này bi cứng cực :D :LL

Thế anh Mỳ có muốn nghiên cứu môn: Bú sữa vợ thằng bạn chưa ?

Môn này chỉ được phép chơi ở Đảo Ó lần off này thôi (c)

Thế anh Mỳ có muốn nghiên cứu môn: Bú sữa vợ thằng bạn chưa ?

Môn này chỉ được phép chơi ở Đảo Ó lần off này thôi (c)

Em là em cứ nói thật : bạn Tí Chuột vừa thô, vừa vô duyên tới mức "bó tay" luôn í.

@ bạn Mì : cái môn bi sắt nớ em Su giỏi lắm đới ạ (c)!! Nếu cần học hỏi kưn nghiệm thì pm nhớ !! :shrug: =))

Em là em cứ nói thật : bạn Tí Chuột vừa thô, vừa vô duyên tới mức "bó tay" luôn í.

@ bạn Mì : cái môn bi sắt nớ em Su giỏi lắm đới ạ (c)!! Nếu cần học hỏi kưn nghiệm thì pm nhớ !! :shrug: =))

Cái này đính chính lại nha, cái vụ " bú sữa vợ thằng bạn " là 1 tiết mục Game của chương trình off phượt tại Đảo Ó đó.

Không tin bay vô đây tham gia off thì biết chứ gì :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,096
Latest member
v9bettel
Back