What's new

Cầu lông Bóng đá Đạp xe - Judo Tennis bạn mê môn nào?

Cái này đính chính lại nha, cái vụ " bú sữa vợ thằng bạn " là 1 tiết mục Game của chương trình off phượt tại Đảo Ó đó.

Không tin bay vô đây tham gia off thì biết chứ gì :LL

Nhưng vẫn vô duyên cậu ạ vì không thể tưởng tượng được anh Mỳ lại làm cái chiện ấy nhất là vào lúc anh ấy đang chơi bi sắt!

Cậu hiểu chưa

=))

Tớ mê thể thao (ngoại trừ môn "oánh trống bỏ dùi" ;)) nên sau một thời gian tìm kiếm, sắp xếp thời gian hôm nay đã chốt được thêm 1 sân chơi mới và cũng là thực hiện (gần) trọn vẹn cái tiêu đề của topic này Cầu lông, Bóng đá, Đạp xe - Judo, Tennis bạn mê môn nào"

Môn chơi: Cầu lông hay còn gọi là vũ cầu hoặc badminton
Địa điểm; Sân cầu lông T19 số 43 Thành Thái, P14 Quận 10
Thời gian: 5h - 6h30 sáng mỗi ngày

Bạn nào máu me và thu xếp được thời gian thì cùng tham gia cho vui :)

PS. Món judo tớ chịu, hay là đổi tên topic nhỉ :D
Bắt đầu khi nào vậy anh?

Em thì thực sự là không có năng khiếu thể thao các bác ợ, chẳng hiểu thế nào em cũng thử chơi một vài môn rồi nhưng môn nào cũng hạng bét cả, nên em đâm ngại, ví dụ như món bơi lội ý ạ, em thích lắm, nhưng ra bể bơi mấy lần toàn chìm thôi, chán ghê, cho em vào hóng với các bác để học hỏi ạ.

Tớ mê thể thao (ngoại trừ môn "oánh trống bỏ dùi" ;)) nên sau một thời gian tìm kiếm, sắp xếp thời gian hôm nay đã chốt được thêm 1 sân chơi mới và cũng là thực hiện (gần) trọn vẹn cái tiêu đề của topic này Cầu lông, Bóng đá, Đạp xe - Judo, Tennis bạn mê môn nào"

Môn chơi: Cầu lông hay còn gọi là vũ cầu hoặc badminton
Địa điểm; Sân cầu lông T19 số 43 Thành Thái, P14 Quận 10
Thời gian: 5h - 6h30 sáng mỗi ngày

Bạn nào máu me và thu xếp được thời gian thì cùng tham gia cho vui :)

PS. Món judo tớ chịu, hay là đổi tên topic nhỉ :D

Có nhóm chơi cầu lông không anh, cho em tham gia với. Tình hình là dạo này chân em ngồi vp nhiều quá béo ra, phải đi đánh cầu thôi!;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back