What's new

Chấm Quảng Bình : Kẻ gỗ là đây mong đợi ngày nào

Status
Not open for further replies.

hoankiem

Phượt quái
Chấm Quảng Bình : Kẻ gỗ là đây mong đợi ngày nào

Hì hì, em cải biên tên của bác GPS một tí .

Tình hình là chương trình định suất phát vào tuần sau nữa . Hiện tại bác 2lúa đang ở Hà nội và xem xét kế hoạch tiền trạm vào ngày mai .

Đúng đợt 1.6 nên chưa biết tham gia thế nào

Thế là Trưởng phòng Hành quân Hailua đã ra Bắc cùng anh em đi tiền trạm rồi, mừng quá trời quá đất.

Cái title đó hổng biết của bác nào, em chỉ tham gia hô hào thôi a.

Chúc các bác lên đường vui vẻ, chân cứng đá mềm, thưởng thức được nhiều nước da nâu tươi mà suy nghị

Tối nay vừa gặp bác Hai, cảm thấy bác ấy tràn đầy khí thế cho cuyến tiền trạm, chúc chuyến đi may mắn, chụp nhiều nước da nâu về cho anh em ngắm(beer)

Theo dự định chiều nay nhóm tiền trạm sẽ lên đường , cố gắng trinh sát tốt, bao quát đủ thông tin và trở về ngay trong ngày mai .

Hiện tại chắc chắn là có một xe chiến mã + 2 kỵ binh do Trưởng phòng tác chiến hành quân 2lúa trực tiếp chỉ huy .

Úi hay quá!
em chưa đi chấm bao giờ, các cụ cho em phượt với nhé
:L :L :L

Chiều nay em đang hô xung phong để được tháp tùng Trưởng phòng Tác chiến Hành quân Hai Lúa đi Quảng Bình. Không biết có được ?

Chiều nay em đang hô xung phong để được tháp tùng Trưởng phòng Tác chiến Hành quân Hai Lúa đi Quảng Bình. Không biết có được ?

Thế ai đi Lào Cai anh nhỉ?????? :LL :LL :LL :LL

Hê ! Anh đi Lào Cai đêm mai hoặc sáng thứ 2 cơ mà :LL

Chú cũng muốn đi à ! Đi... Nếu đi alô cho bác Hai Lúa TPTChiến :D

Hê ! Anh đi Lào Cai đêm mai hoặc sáng thứ 2 cơ mà :LL

Chú cũng muốn đi à ! Đi... Nếu đi alô cho bác Hai Lúa TPTChiến :D

Hô hô ông anh này sao thay đổi nhanh thía?????? :LL :LL :LL
Lúc nào đi và đi xe cộ thế nào ạ, em có phai mang xe đi ko ạ? Hay là em được quyền đi nhờ xe.....:D :D :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back