What's new

Chấm Sơn La - Mong manh ký

Chết thật, post mãi vẫn chưa đến quả ảnh có cái chấm cho cậu Chuối coi cái

Chuyên nghiệp và tự tin

Cẩn thận, tuột tay là...đúc đấy!;)

Cao bồi đang thực hiện màn quăng thừng quen thuộc

Và cái chỗ bác biệt kích ngồi bệt xuống chính là mốc 100 cách đích. Ấy là em nghe bác Quạt bảo thế chứ cái của em chỉ có 97m. Mãn nguyện chưa bác Chuối ơi

Tổ chức phân công bác ạ!

May mà đoàn thể không bố trí em vác túi ngủ cho chuyến đi văn học là ổn lắm rồi.

...để em PM bác nhé ! Hay là bác cho em địa chỉ nhà riêng(NT)

Những mét cuối cùng để đạp chấm, hoaha quên nhiệm vụ tổ chức phân công, bỏ lại đồng đội lao như tên bắn giữa rừng xanh:

Mẹ ơi, con đã hiểu vì sao con lên núi!!! Nam mô bồ dao găm, cô thương, cô thương con cái nào!!!:LL

Tay E. nghe nói khấn thành tâm, nên được cô phù hộ nuốt chửng em chấm trong nháy mắt, xong hắn thản nhiên đứng dậy phủi lá tre ở đít quần, bẩu: Xong rồi, đi về thôi!(BB)

Trong khi, các tay khác vẫn đang loay hoay hứng sóng giữa một rừng tre cành đâm ngang đâm dọc, để chụp được mấy bức ảnh này, Black tớ đã phải rất vất vả để ko bị gai cào rách mặt hoặc là rơi xuống vực, ặc ặc

Chú bé ngơ ngác nhìn đám người rất có vấn đề đang đứng với một đức tin vĩ đại giữa rừng tre :LL (c)

Các bạn khoẻ thật , Kận nó những non 1 tạ mà các bạn cũng buộc dây kéo lên được ! hố hố hố

Chuối đây;32889 said:
Có mỗi cái máy nokia làm bằng photoshop hả bác hoaha?:LL :LL :LL

Hè hè, hàng khủng phải để người khủng khoe, em bé lại ti toe lần đầu cứ phải đợi mãi mới dám post đấy:)

shop từ tối hôm trước xong đâu đấy rồi dưng thế mà sáng hôm sau lại hâm lên thế là phí một đêm đóng cửa làm liều(NT)

Thôi Hoaha đừng để cho chuoi nó chết vì thẻm nữa mình thay mặt toàn đoàn pót cái Chuối mong đựi nhé : Căng mắt ra mà nhìn và nhìn xong rồi thì đừng có đau con mắt bên trái , ngứa con mắt bên phải nhé :LL :LL :LL

Tay đẹp + Hàng khủng :D

Nếu Chuối có nhu cầu check thêm vài loại nữa thì cứ thổ lộ nhé ;) :Dam :Dam

Last edited by a moderator:
@quat: hàng thì đẹp nhưng tay thì nên chặt đi, để tay virgo hay bạn nào đó lên đi xem nào, hé hé;)

Có tay bạn Black phục vụ đây::LL (c)

Cần gì hàng khủng chứ???

Có cái ảnh chấm nào toàn 0 anh nào có gửi cho em với, khẩn cấp (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back