What's new

Chấm Sơn La

Status
Not open for further replies.
Giả sử, em thảo cái Plan theo nghị quyết của Bộ Chính trị Chuối, có được phép không ạ???

Nếu các bác phản đối thì em xin xóa ngay, nhưng đừng đâm em nhá :Dam

Chiều T6: 3PM xuất phát Hà nội - Sơn La: 300km (có đi được không í nhở???)

Thứ 7: Sơn La - Mường Sai (theo QL4G - đường giờ chắc to đùng đoàng) - Chấm!!!!!!!!!!! Chấm!!!!!!!! và Chấm!!!!!!!!! - Chiềng Khương (ngắm sông Mã trôi sang đất Lào) - về lại Sơn La - cao nguyên Mộc Châu (ăn, uống, ngủ và thở!). Tổng cung khoảng 250km
Sơn La - Chiềng khương khoảng 60km, Sơn La - Mường Sai khoảng 40km - Hy vọng em ko nhớ nhầm :)

Chủ nhật: Bắn phá tung tóe Lóng Luông - Phiêng Luông - Hang Kia - Pà Ko` dọc Quốc lộ 6 ~ 200km.

Chiều các bác có thể ở nhà dọn bếp, giặt quần áo, thay bỉm cho con :D :shrug: (Đi chơi về thì phải làm thôi!)

Các bạn mải chơi khác có thể lên Hồ Tây hóng gió (c) uống cà phê ngắm hoàng hôn.

Eo ôi, chết mất nhở!

Last edited:
  • Like
Reactions: pvc
Say quá, Bờ Nách ơi! Phê lòi!

Táng cái bản đồ lên để pà con dễ hình dung này:

Last edited:
Ngủ ở Sơn La thì quá ổn, nhưng thử xem có nên ngủ ỏ Hát Lót cho nó lạ vị hơn không, sáng hôm sau xuất phát từ Hát Lót rẽ đường Nà Sản cũng lợi được mấy chục km đấy các cụ ạ

Hờ hờ. Bờ nhách ơi!Hôm ý liệu e có nghỉ được không nhờ(NT)

Em Nhím ơi, chị sẽ kiếm cớ cho em về sớm, đi lên Chi cục chẳng hạn há há :D

Thế này, sếp sẽ giết mình mất thôi :T

Trước khi sếp giết thì cố bảo ban tớ tí GPS nhá
Nói thì ngượng nhưng tớ thấy cái đường đi trên máy rồi mà không biết phải xoay sở thế nào để nó ra cái mình cần được;)

Em Nhím ơi, chị sẽ kiếm cớ cho em về sớm, đi lên Chi cục chẳng hạn há há :D

Thế này, sếp sẽ giết mình mất thôi :T

Híhí.có bạn Bờ nhách đỡ đầu thích thật đấy(beer)

Nếu đến Cò Nòi rồi rẽ đi đường qua bản Mờn thì còn ngắn được thêm gần 30Km đấy, đường đó chỉ có vài đoạn hơi khó đi, nhưng nói chung chạy tốt, lần trước tớ đã đi đường ấy lên Chiềng Khương rồi.

Cả nhà cứ phượt suốt , tớ ngồi đây GATO quaaaaa !:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back