What's new

Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Status
Not open for further replies.
Re: Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

mới đọc được hay quá , còn đăng ký đươc không chị KHBB,
Plan của chị Kim Hoa Bà bà chốt rồi ah, còn nhóm của BBO và nhóm đi ô tô thôi. Bạn xem kĩ nội dung bài #1 nhé.

Re: Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Ok vậy bạn nào đi từ Nha Trang thì cùng mình xuất phát lúc 7h30 nhé! Ra đó phụ mình thổi bong bóng và dựng cổng chính.
Xuất phát từ 62 Trần Phú Vĩnh Nguyên. Đi về hướng Cam Ranh đường sân bay sau đó tiến về hướng Trại chính

Chị ơi, có ai xuất phát từ Nha Trang mà đi 1 mình ko ạ?

nhóm BBO chừng nào chốt danh sách vậy chị?

nhóm BBO chừng nào chốt danh sách vậy chị?

:), đây là chương trình mừng Sinh nhật diễn đàn Phuot.vn lên 7, hoan nghênh tất cả các thành viên đăng ký tham gia.
BBO chốt đoàn tại buổi off lúc 18h ngày 15/8 ở quán Cà phê Hi end trong sân Trung tâm văn hóa q10 ( Nhà hát Hòa Bình).
Các bạn đọc kỹ #1 có chương trình chi tiết.

Nhóm của chị Kim Hoa Bà Bà, Nhóm của Thắng Cò đã chốt đoàn để các trưởng nhóm có thể chuẩn bị chu đáo. Riêng BBO vẫn nhận đăng ký đến đúng ngày 0ff. (beer)

Chị ơi, có ai xuất phát từ Nha Trang mà đi 1 mình ko ạ?
Chị chưa rõ để chị rà soát lại xem có bao nhiêu thành viên từ Nha Trang xuất phát có gì em cứ Pm riêng cho chị hoặc em để số điện thoại chị sẽ liên lác báo tin cho em hay

Cho mình đăng ký đi nhóm BBO, 2 người 1 xe, đủ xế ôm. Tên Nghị đt 0903734556. Gạch cứng luôn nha, sẽ dự off để chia sẻ với đoàn.

Re: Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Lập - Bình Hưng (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Em muốn đăng ký 1 chân ôm ạ. Vì em ở Đà Nẵng, phải vô Sài Gòn để tham gia nên không có xe :-(
Chào bạn! Mình ở Huế và cũng đang muốn tham gia chương trình này vì thấy rất thú vị. Tiếc là chưa tìm thấy có nhóm nào xuất phát từ miền Trung để cùng gia nhập cho vui. Nếu bạn có hứng thú phượt từ Đà Nẵng thì tụi mình cùng lên kế hoạch đi chung cho vui nhé. Mình có xe và có thể chạy từ Huế vào Đà Nẵng để đón bạn đi cùng. Liên lạc với mình sớm nhé. Lê Thiên Ấn 0903551868, 36t; mail: [email protected]; face: https://www.facebook.com/thienan043
Mong sớm nhận được thông tin phản hồi của bạn để lên kế hoạch cụ thể cho chuyến đi này.

@babyone cho mình hỏi với, nhóm của chị BBO có phải đi xe máy k vậy. tại mình thấy ghi là ôm Phương Trang về Sài Gòn nên mình k dám đk. vậy từ Sài Gòn lên Đà Lạt mình đi bằng gì vậy. Cám ơn nhiều ^^!

@babyone cho mình hỏi với, nhóm của chị BBO có phải đi xe máy k vậy. tại mình thấy ghi là ôm Phương Trang về Sài Gòn nên mình k dám đk. vậy từ Sài Gòn lên Đà Lạt mình đi bằng gì vậy. Cám ơn nhiều ^^!

Nhóm của BBO cung đường đi là thẳng QL1 lên Bãi Kình nên khi về mình bẻ cung lên Đà Lạt để thêm chút hương vị rừng núi cao nguyên. Lên tới Đà Lạt đã tối rồi nên quyết định gửi xe máy và người theo xe Phương Trang và THành Bưởi để về SG, không chạy đêm. Chi phí này sẽ đội thêm lên 220k (vé xe) + 240k/2 (120k) (gửi xe máy) = 360k - 80k tiền xăng (mình không chạy xe thì không đổ xăng :) = 280k

Tuy nhiên, sẽ có nhóm di chuyển thẳng từ Bình Hưng - Sg bằng xe máy.

Có rất nhiều lựa chọn để quyết định vì chúng ta sẽ chia trung bình 10 xe /nhóm với trưởng nhóm, dẫn đoàn, chốt đoàn riêng.

Chào cả nhà! Mình ít khi lên diễn đàn nên hôm nay mới biết được thông tin của buổi trại thú vị này và rất hào hứng muốn tham gia cùng các bạn. Tiếc là mình đang ở Huế nên không thể tham gia cùng các nhóm xuất phát từ Sài Gòn được tuy nhiên mình cũng muốn được tham gia chương trình mừng Sinh nhật diễn đàn Phuot.vn lên 7 lần này cho nên dự định sẽ một mình phóng xe máy vào tham gia cùng các bạn cho vui nên xin phép được đăng ký một suất nhé chị chủ thớt. Không biết nhà mình có ai ở Huế, Đà Nẵng, Quãng Ngãi, Quy Nhơn, Phú Yên...có cùng mong muốn tham gia chung đợt này không nhỉ? Nếu có các bạn từ Huế trở vào đến Nha Trang cùng tham gia chung đợt này thì mình cùng nhau liên lạc để lên kế hoạch đi chung chắc là sẽ vui nhỉ? Trước mắt thì tạm thời mình chưa rủ rê được ai nên sẽ lên kế hoạch phượt một mình xuất phát từ Huế lúc 4h sáng Thứ Sáu 23/8, nghỉ đêm T6 tại Quy Nhơn rồi hôm sau chạy tiếp đến địa điểm gia nhập với đoàn của BBO từ Sài Gòn ra. Có bạn nào muốn đi chung với mình thì liên lạc để cùng đi nhé. Mình tên Lê Thiên Ấn, 37t, phone: 0903551868; yahoo: thienan043; e mail: [email protected]; face: https://www.facebook.com/thienan043 . Xin phép chủ thớt cho mình đăng kí thông tin cá nhân chính xác ở đây để đặt gạch cứng và tiện liên lạc sau này nhé.
@babyone : chị cho Ấn hỏi là trường hợp của mình không off ở SG được để đóng tiền quỹ thì sẽ chuyển tiền như thế nào ạ? Hay là để đến hôm đó gặp rồi chuyển luôn có được không hay phải chuyển khoản trước? Đây là lần đầu tiên tham gia nên rất mong được sự chỉ giáo của mọi người. Rất mong đến ngày được tham gia cùng với mọi người và hy vọng rằng sẽ có được những kỷ niệm đẹp khó quên. Thân ái chào các bạn!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back