What's new

Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Status
Not open for further replies.
Re: Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

"Bạn nào xuất phát từ Nha Trang thì 7h30 có mặt tại 62 Trần Phú Vĩnh Nguyên đi cùng mình. Chúng ta đi đường Sân Bay ra ngã ba Cam Ranh chạy Quốc Lộ 1A sau đó rẽ trái vào đường Bình Tiên chạy đường đang sửa chửa khi tới Bình Tiên đường nhựa đẹp như mơ sau đó đi tiếp tới Bình Hưng rẽ vào khu Cắm Trại.
Bạn nào đi cùng thì đến đúng giờ nhé vì mình không đợi."
Mình từ Huế vào và sẽ cố gắng đến đúng giờ theo địa chỉ nói trên để đi chung với nhóm của thổ địa Jinny. Mong sớm gặp các bạn!

Re: Chào Phuot.vn lên 7, vùng vẫy Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Nhớ cho mình cục bê tông cốt thép cung đường ven biển của BBO nha, hổm rày đem con CD 90 dọn dẹp sạch sẽ lại, thay yên lớn cho ôm ngồi thoải mái, đảm bảo là con chiến mã cổ điển xinh đẹp, đảm bảo sức bền để chuẩn bị chinh chiến đường xa đó, không cho đi tui..mắc đền BBO :)

Có bạn nào nhắn giúp mình chính xác giờ và địa điểm off nhóm BBO với, hổm rày ko biết có thay đổi không :)

Mình đăng ký: Chương trình của BBO: SG - Phan Rang - Bãi Kinh - Bình Hưng - Bãi Kinh - Bình Lập - Đà Lạt ( ôm Phương Trang về SG) - đã vài ngày rồi mà ko thấy ai xác nhận,có bạn chủ thớt nào xác nhận giúp mình để mình về sắm đồ ko, hic hic ):

Ôi trời, sdt chủ thớt ngay chữ kí, sao bạn k alo :). Hẹn bạn ra off tối thứ 5, 15/8 nhé.

Bạn chọn cung ven biển mà không theo dỏi bên topic của cung :help...Bên này đang tuyển thêm xế đó bạn...Tối nay ra Off nha
*TrungPham và Caonguyendom...Có rảnh ghé qua Off để chị gởi hai người phần đăng ký tt nhe. :)

Re: Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Xin lỗi tất cả các bạn tối qua đã đến off nhóm BBO ở quán ca fê Hi end. Do nhóm off chung với nhóm thanh toán tiền áo Phượt nên tình hình hơi rối, đến lúc BBO lo xong vụ áo thì chỉ còn 14 bạn ngồi lại off nhóm.
Cung đường của BBO tạm chốt ở nhóm đã off.
Nhóm này sẽ nhập chung với 1 nhóm 6 bạn + 1 nhóm 8 bạn...>>>> 28 bạn trong đó có 7 ôm nữ chưa có xế.

BBO cần tuyển 7 xế.

Topic này dài quá, khó theo dõi, BBO tạm khóa, mở Topic P2 ở đây để chuẩn bị cho đêm sinh nhật nhé P2- Chào Phuot.vn lên 7, khám phá Bình Hưng - Bình Lập (Cam Ranh)-tối 23, 24, 25/8

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back