What's new

Châu Âu: Pháp - Ý - TBN mùa hè 2011 (19/5 - 30/5)

Mình định đi 3 nước này vào thời gian như trên. Plan sơ bộ là như sau:

19-21: Paris (mình đến Paris từ sáng sớm 19/5 đến 20h45 21/5 thì bay đi Nice)
22-23: Nice (đêm 21 tới Nice rồi chơi đến 14h30 23/5 thì xách balo bay sang Rome)
--------
23-25: Rome (tầm 16h tới Rome, mùa hè châu Âu nắng dài, 19-20h còn sáng nên yên tâm. Sáng 26, 6h50 bay đi Venice)
26-27: Venice (22h55 tối 27/5 bay sang Barca)
--------
28-30: Barcelona (chơi đến tối 30/5, 19h20 em té, bác nào muốn ở lại thêm thì về sau vậy )

Mình đã chốt vé ngày đi với ngày về. Bạn nào có hứng thú với cả hành trình hoặc một chặng nào đấy trong 3 chặng đó thì nhào dô đi cho vui nhá

================================================== ===============================

Mình mới nhận được confirmation về Holiday reg thì mới biết reg nhầm sang tháng 6 (hoặc là bị shift ) Thế nên kế hoạch được chỉnh lại như sau:
19-22: Paris (vẫn đi Paris vào cuối tuần vì lỡ đặt vé rồi)

Còn sau đó trong tháng 6 từ 4-20 mình có thể đi Ý - TBN (và có thể là thêm đâu đó nữa nếu đủ tiền ) Địa điểm phải đi trong tháng 6 vẫn là Rome, Venice - Barca. (đơn giản là shift cái lịch trên sang tháng 6 )

Ngoài ra có thể add thêm Pisa, Florence - Madrid, Athens - Rhodes. Các bạn đi được thì cùng vào bàn bạc nhé

Last edited:
Cho mình xí 1 chỗ nha, đi TBN + Hy Lạp nếu xin nghỉ được, nếu ko thì mình chỉ tham gia vào cuối tuần được thôi hic.

Chào bạn Neo3F, bạn có lịch trình đi Ý chưa vậy? Mình cũng đang định đi Ý 4, 5 ngày gì đó trong khoảng 16-25/6. Nếu bạn đi rơi vào khoảng đó thì mình xin đi theo với. Có nhắn tin cho bạn mà ko thấy trả lời.

Ah tại ở đây hẻo quá, mãi chả có người vào nên lâu lâu mình mới vào 1 lần. Đã reply PM của bạn nhá. Nếu bạn sắp xếp lịch đi Venice cùng mình thì PM cho mình cái contact có j nói chuyện thêm nhá ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back