What's new

Chợ Chiều bán đắt : OCTL và Các Hòn Ở Nha Trang ( 31/8 - 3/9/2012 )

Trải chiếu cho con gái nằm , Mẹ tựa vào tường và Ba thì thẳng băng trên ghế . Cả nhà ngủ thêm một giấc trên sân ga để đến giờ cho Chuột con đi học luôn . Đã về đến nhà , chúc Cái Chợ Chiều ngủ ngon =))
Hồi ức sẽ được cập nhật khi mọi người giải quyết xong công việc tồn đọng sau Lễ và ăn ngủ đủ giấc :)
P/S : Mình sẽ off ở chổ Changtraidacam chứ ha , giảm tận 40% cơ mà :L . Anh LH Phong up giúp em cái Cạc - vi - dít của em nó đi ah !

Mọi người tập trung đúng như giờ qui định do Chủ Thớt đặt ra, ban đâu chỉ tính các gia đình chỉ dẫn mấy nhóc đi nghĩ dưỡng thôi, ai dè đông ghê luôn.
Và bắt đầu cho chuyến đi là 1 cơn mưa như trút nước, đây là điềm may? Và đó thật sự là mông điềm may.
Sau khi đã ổn định vị trí trên tàu thế là Lai Sô "Tiếng hát át tiếng xe lửa bắt đầu", hát đến nỗi mấy chú bán căn tin cho tá túc qua đêm mà còn chế luôn cả nước sôi vào tay mới ghê chứ.
Chuyến tàu cuối cùng đã đến nha trang lúc 11h25 => chuyến tàu rất lịch sự (SN12).
Mọi người nhận xe và ăn sáng chuẩn bị cho Hành Trình.
@ALL: Ai có hình đoạn này Pót lên nha Bà Con

Hôm nay Binhya còn phải đi Cần Giờ cúng rằm tháng 7 nên tới giờ mới vào xem hồi ức, tới giờ cảm giác nằm võng trên xe lửa vẫn còn đây. Nhóm mình xem thống nhất ngày nào off hình nhe, ,nôn xem hình lắm rồi.

Tình hình chị nắm được là người thì vào quẹt thẻ rồi về ngủ , người vào chấm công xong chui vào góc ngủ , người báo đi công tác rồi ra quán cafe ngủ , ...., có 1 anh ( anh mà ai cũng biết là ai đó :) ) đi học nghị quyết lại càng dễ ngủ =))
Chúc ngủ ngon giờ này là hợp lý , hí hí ...

Ui ui...vậy là em siêng nhất vì đi làm từ sáng giờ, trời mưa wa nên ko muốn về nhà ở lại chỗ làm luôn....công nhận mình trâu thiệt(c)(c)

Trùi trùi....caonguyen_dom mak cũng hỏi câu này hả??????????........

kiều nữ chân dài mak anh ko nhận ra hả.......;)

Last edited by a moderator:
Sao ko có hình mình trong ảnh cá nhân ta........:(

phải rùi......tại anh đâu dám đi chung đâu mak thấy.....hehe

Last edited by a moderator:
Nathy là ai vậy??
Em có cùng câu hỏi :))
Tập trung tại điểm hẹn trên đường Nguyễn Phúc Nguyên , thấy nhưng gương mặt mốc cũ xì của OCTL đã ở đó cùng 1 gương mặt hứa hẹn triển vọng ( changtraidacam ) . Công nhận mình hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ đào tạo lớp trẻ , hí hí , từ ngày Tinathuyennguyen kế thừa mình chả phải làm gì cả : Tina nấu cơm đem theo , gắp mồi cho Ba , Tina rót rượu cho Ba , Tina giữ em cho Ba , Tina .... Tina.....=))
Ăn nhậu tăng 1 , kéo nhau vào Ga . Nhìn BBO chụp hình người này , bịn rịn với người kia , trời cũng mủi lòng nên mưa rả rích , chắc mẩm thế nào bả cũng nhảy tàu , ai ngờ lòng dạ sắt đá (NO) .
Một đêm náo nhiệt thế nào trên căn-tin tàu thì phải đợi chị Saoquay , Tóc Xù và Changtraidacam tường thuật chi tiết -> Mẹ Chuột bị out đoạn đó :( .
Bộ bài trên tàu của ai để em trả tiền xâu ah . Ngại quá :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back