What's new

Chợ tình dành cho người 7 loves

Vậy là cái topic tìm bạn đồng hành nhà ta đã bị khóa cửa theo yêu cầu của một số thành viên. Hôm nay topic này mở ra để nhà ta tiện trao đổi thông tin với nhau và làm quen để chuẩn bị cho cái chợ sắp tới. Lần này nhà mình đổ bộ lên Khâu Vai đông thế này cũng là nguyên một cái chợ huyện lên chợ miền núi rồi mà.
Đề nghị ai có ý kiến gì cứ nhảy vào xâu xé nhá.
Chợ năm nay họp mặt đầy đủ anh taì gần xa với trình độ chuyên môn cao như chọc gậy bánh xe, ném đá dấu tay, khả năng đi xe pro nhanh hơn xe đạp... Loa loa loa, mời các "thần ĐIÊU đại hiệp" vào nhà nhá.

Thêm chuyên môn gắp than bỏ tay người nữa nhé, nên gọi là second hand loves..., riêng chợ tình tại HN thì mem này không cũng đủ loạn hết rùi đó các bác ạ, không chừng mem này lên Khau Vai lại giúp ích cho các anh chị dân tộc ngày xưa chửa đến được với nhau giờ về luôn một nhà không chừng? em là em nghi ngờ lắm, đi 1 về 2 có đem quà theo nữa đó :D

Show hình một số nhân vật trong buổi off đón gió mùa HN nào( đuổi hình bắt chữ - mọi người tự đoán tên nhá).

toàn mĩ nam, mĩ nữ cả đấy mọi người ạ. Do hôm đó mưa gió và một số người từ chối chụp ảnh nên chỉ được có vài cái. Mọi người cứ ngắm nhau dần đi. Còn thiếu ai thì em xin up lên dần dần.

@ taophuongtao chuyến đi này em làm thủ quỹ kiêm thủ kho thì chắc chắn một điều là phải đi với tổng quản lão gia rồi vậy chuyến đi này nhóm HN mình đề cử Lý A Sang làm leader luôn vì các lý do sau
1 leader là người đi được cùng đoàn đến chặng đường cuối cùng để còn chăm lo đàn em nhỏ chứ nhẩy
2 người có kinh nghiệm phượt , có khả năng tổ chức và lãnh đạo , lời nói có trọng lượng , biết suy tính kỹ càng đường đi nước bước cho đoàn
3 thông thuộc đường xá đảm bảo đi đến nơi về đến chốn an toàn cho cả đoàn (c)

Huhu anh datvn ơi, em không làm ôm bác Sáng đâu. Em đặt hàng anh Tiienchung làm xế độc quyền rồi. Hic, tha cho em nhá. Xe em tình nguyện chạy thứ 2. Em xin cảm ơn và hậu tạ. Mai em sẽ mua rượu Bác Hà về hầu bác.

@ taophuongtao chuyến đi này em làm thủ quỹ kiêm thủ kho thì chắc chắn một điều là phải đi với tổng quản lão gia rồi vậy chuyến đi này nhóm HN mình đề cử Lý A Sang làm leader luôn vì các lý do sau
1 leader là người đi được cùng đoàn đến chặng đường cuối cùng để còn chăm lo đàn em nhỏ chứ nhẩy
2 người có kinh nghiệm phượt , có khả năng tổ chức và lãnh đạo , lời nói có trọng lượng , biết suy tính kỹ càng đường đi nước bước cho đoàn
3 thông thuộc đường xá đảm bảo đi đến nơi về đến chốn an toàn cho cả đoàn (c)

Em tán thành ý kiến của bác, ngoài 3 lý do bác đưa ra còn thêm một lý do nữa không kém phần quan trọng:
Bác Sáng đi dẫn đầu đoàn thì ôm này chắc chắn phải ngồi sau để còn chỉ trỏ, vì các bác chắc chưa biết cái mẹt em, nhưng em Phuơng biết nên làm ôm bác Sáng là chí phải ạ.
Em nhất trí 100% với ý kiến của bác, giờ còn đợi ý kiến bác Sáng nữa thui.

Em tán thành ý kiến của bác, ngoài 3 lý do bác đưa ra còn thêm một lý do nữa không kém phần quan trọng:
Bác Sáng đi dẫn đầu đoàn thì ôm này chắc chắn phải ngồi sau để còn chỉ trỏ, vì các bác chắc chưa biết cái mẹt em, nhưng em Phuơng biết nên làm ôm bác Sáng là chí phải ạ.
Em nhất trí 100% với ý kiến của bác, giờ còn đợi ý kiến bác Sáng nữa thui.

Anh thấy ý kiến của tất cả mọi người như vậy là hợp lý hợp tình đó cô Vịt lon ton à. Mà ngoài cái danh chính taophuongtao anh thêm cho cô cái mật danh này để mà hành tẩu giang hồ nhé ( Hóng hớt hiệp nữ ):))=))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back