What's new

Chuẩn bị các chuyến tiếp theo của Fan LX

nhanh nhanh cho hết cái tháng này đi đê nhà Lx còn đi Thung lai cái chứ nhỉ....

T7-Cn chiều 5h có mem nào muốn tăng cường sức khỏe thì ra Thủ lệ chạy với Đ nhé

@all: cả...đêm qua chat gạ chi T béo đi Thung lai đấy nhé, quả này có thằng "Bốc đầu lên dốc" rồi, cảnh báo cấp 5 đối với Have :))

@all: cả...đêm qua chat gạ chi T béo đi Thung lai đấy nhé, quả này có thằng "Bốc đầu lên dốc" rồi, cảnh báo cấp 5 đối với Have :))

Thôi quả này xong đời em rồi mấy hôm leo Fan sợ vãi ......... rồi lần này mà nữa thì theo chân a Đ vs c Thương phọt xuống Châu Quỳ city mất
Thôi đi thì toàn mất tiền mí lị bị hấp diêm -->iem thì iem ngủ nhà cho khỏe
picture.php

@Đức: hiện giờ có 1/2 dấu hiệu đấy roài. Bạn Đức phượt sang Gia Lâm cùng tớ nha :LL
@Xế: yên tâm, hem seo cả. Sau vụ nì c rút ra kinh nghiệm là đi đường phải mũ mão đầy đủ, chất lượng tốt, có khi phải thắt cả dây an toàn nữa :))
@Hàve: bên ngoài thì có mìn, chứ chỗ đấy hok có mìn đâu em ^^

He có nghĩa là chị thương và a đức cùng nhau đến TrâuQuỳ làm j thì ta không biết.
Hưng ơi ngồi trứơc cẩn thận bị cắn đấy vớ vẩn bị lây(NT)

Tối 28 cả nhà mềnh lại làm bữa bát bảo tiếp nhé, để tính toán mua đồ cho vụ TN ;)
A vote cho Thái là bỏ thi đj TN ^^ ai đồng ý vs ý kiến của t thì biểu giơ tay nhá ^^

Tối 28 cả nhà mềnh lại làm bữa bát bảo tiếp nhé, để tính toán mua đồ cho vụ TN ;)
A vote cho Thái là bỏ thi đj TN ^^ ai đồng ý vs ý kiến của t thì biểu giơ tay nhá ^^

Cả nhà ơi, có cho thêm người đi lạ đi ko. Tớ có anh bạn (84) muốn đi cùng.
Hắn cũng dễ tính, dễ chơi, cũng dân phượt.
Có ai thiếu xế ko nhỉ???

Cuối tuần này A về Qn nên chắc không off được rồi, mọi người cứ thống nhất nhé.
Nếu không có gì đặc biệt thì Đ vẫn góp 1 xế.
@T: cả nhà đố T bỏ vụ thi này đấy :))

Vừa giải quyết xong 6 cái đám cưới cả nhà ah, béo lên vài cân roài. he he
Vụ Thung Nai em Thái bỏ thi thoai chứ còn gì nữa!
Ah, hum đó mình có xế mới hay sao ý, để hỏi phát, ko có thì lại trở về với xế cũ vậy, Đức nhỉ?

Vâng ạ, vụ TN em chính thức tèo rồi, lịch thi mới sáng CN, đi = niềm tin :( :( :(

Bó chi chấm chom (chi = tay). em Thái kô đi là "lòng" mình đau như bị cắt, nước mắt đầm đìa. Hôm qua chỉ có đi phượt ra bán đảo Linh Đàm hóng gió thôi mà về bị viêm thanh quản, giờ kô nói nên nhời, khổ quá. Sau vụ đi Phan kô tập tành 1 tẹo nào sức khỏe nó rơi tự do kinh quá cả nhà ạ :(
@Bà Trang béo nhớ vụ Iphone cho nhé :D ,spam mọi lúc mọi nơi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back