What's new

Chung khảo Bức ảnh Hoàn vũ - Trên đường phiêu du

Chung khảo Bức ảnh Hoàn vũ - Trên đường phiêu du

• A1 - Thương lắm mái trường vùng cao - Homeless man

Votes: 8 4.2%
  • A2 - Đường sang Mèo Vạc - 25ltk

Votes: 11 5.8%
  • A3 - Con thuyền tình yêu - obimen26

Votes: 12 6.3%
  • A4 - Nụ cười bốp-bi - Mihtua

Votes: 25 13.2%
  • A5 - Chiều về - Mihtua

Votes: 2 1.1%
  • A6 - Biển chiều - June

Votes: 15 7.9%
  • A7 - Hành hương - June

Votes: 11 5.8%
  • A8 - Mùa Noa Nở - CoBaXomMui

Votes: 0 0.0%
  • A9 - Hồ Phản Phiếu - Chu6CuChi

Votes: 0 0.0%
  • A10 - Mùa nước đổ - Midnight

Votes: 4 2.1%
  • A11 - Em gái nhỏ Hà Giang - Likemoon

Votes: 16 8.4%
  • A12 - Phở Bắc Hà - VIT

Votes: 21 11.1%
  • A13 - Đọ và đọ - Cào cào

Votes: 23 12.1%
  • A14 - Huyền ảo Potala - VIT

Votes: 3 1.6%
  • A15 - Xóm sếch - Huytdn

Votes: 13 6.8%
  • A16 - The lonely fisherman - thangdong

Votes: 5 2.6%
  • A17- Thác Bản Giốc - thagnv

Votes: 16 8.4%
  • A18 - Sắc màu Cửu Trại Câu - Tinycat

• A19 - Trên đường phiêu du - Windysmile

Votes: 1 0.5%
  • A20 - Niềm vui nho nhỏ - Windysmile

• Total voters
    190
Ô hô sao tự bao giờ mà topic này lại là nơi đàm đạo, tung chưởng của các min, mod thế nhỉ:D, nhưng mà em để ý từ đầu không thấy bác chitto lên tiếng nhỉ:)

Chỉ còn 60 phút nữa là đến giờ đóng cửa poll, cho mình nói vài lời.

Phượt là sân chơi mà lúc đầu mình bị lôi kéo vào vì những chuyện không đâu, ngay cả nick cào cào cũng là của một bạn khác cho. Nhưng càng vào Phượt mình càng bị Phượt lôi kéo đi. Vào Phượt mình thấy những đỉnh cao của Phượt ngoài những bạn cùng chơi ở các forum khác như bạn Chitto, chị Dugiang (mà buôn làng nhà tớ gọi là Siu Bờ Bến) thì tớ gặp lại vô số người quen, là bạn của mình mà trước giờ mình không bao giờ biết ví dụ như bạn Imim, riêng bạn ATM có mặt trong bức ảnh nụ cười Bốp bi thì chắc nếu gặp lại mình bạn í không nhận ra mình đâu, nhưng mình với bạn í học cùng nhau ở lớp mẫu giáo (Đấy ấn tượng sâu đậm đến giờ mình vẫn nhớ).

Thế nên nếu đêm nay, hai bức ảnh Đo và Đọ hoặc Nụ cười Bop bi đoạt giải thì tớ đều vui cả, vì đấy là hai người phụ nữ với tinh thần phượt ngang nhau. Bức ảnh nào đoạt giải cũng là vinh danh tinh thần Phượt.

Du giang và ATM, mình yêu các bạn.

PS. Nhưng dù sao mình vẫn thích bức Đo và Đọ đoạt giải hơn, vì mình muốn cái thẻ nhớ CF 8GB, vì mình sắp đi Tibet mà không muốn phải mang máy tính đi đổ ảnh. Các bạn hãy vote cho A13 :D

Ô hô sao tự bao giờ mà topic này lại là nơi đàm đạo, tung chưởng của các min, mod thế nhỉ:D, nhưng mà em để ý từ đầu không thấy bác chitto lên tiếng nhỉ:)

Khi Chitto tung chưởng - là khi chú bị xóa bài này và ban nick với lí do :
- Min, mod đàm đạo, tung chưởng có liên quan tới cuộc thi.
- Sutuomanhi nói leo, tung gạch không liên quan tới topic - spam, nội dung không phù hợp !!

=)) =)) =)) =)) =))

Hoàn toàn bất ngờ với những ý kiến sắc sảo của BLV tự do Sư tử Ô Mã Nhi bên lề Cuộc Chung Khảo "Trên đường phiêu du". Anh hoàn toàn xứng đáng được trao giải Tạ Biên Cương (nếu có) trong mùa Off phượt năm nay. Ban giám đốc của TTX Con bìm bịp vừa họp khẩn cấp các cổ đông để quyết định mời Sư tử về đài làm Giám đốc hình ảnh, thật chả khác gì như cáp mập thêm vây, rồng bay thêm cánh, đặng đè bẹp các đài khác như VTC, BBC, ABC và KFC ...

Chúng tôi vừa có cuộc phỏng vấn qua webcam với thành viên chân dài của BTC - Anhgia, khi được hỏi, anh đánh giá thế nào về nữ phượt thủ June với hai tấm ảnh A6 và A7, AnhGia cho biết: Đó là một sai lầm về chiến lược. June có một lực lượng Fan hâm mộ vô cùng hùng mạnh, đáng tiếc lại có sự phân hóa rõ rệt giữa Nội và Ngoại. Chính điều này đã khiến cho June phải ngồi vắt vẻo giữa cái cân, với 1 bên là biển chiều lấp lánh và một bên là Kailas huyền thoại. Tin chắc sau cuộc thi này, fan của June sẽ phải ngồi nhậu với nhau một bữa ở Xuân Tình Tửu để họp bàn chiến lược lăng xê thần tượng. Tuy nhiên, vote chỉ chiếm 50% kết quả của Bức ảnh hoàn vũ, chúng ta còn có BGK đang miệt mài chấm điểm đêm nay.

Cảm ơn BGK, những người đã làm việc ko vì quyền và cũng ko vì tiền :x

Khi Chitto tung chưởng - là khi chú bị xóa bài này và ban nick với lí do :
- Min, mod đàm đạo, tung chưởng có liên quan tới cuộc thi.
- Sutuomanhi nói leo, tung gạch không liên quan tới topic - spam, nội dung không phù hợp !!

=)) =)) =)) =)) =))

Hic..hic..chi Su lên mạng là toàn tung chưởng em í, nghe nói tối nay chị cùng với một số gà nhà em đi ăn tối à:D, à mà bác chít cũng mới cho em 1 thẻ đỏ rùi đấy, ko lạ nữa đâu:))

Các bác cho em hỏi cái: Thế qua 0h là có " Kết quả đi ah" ??? hay chờ sáng hôm sau .

Last edited:
Hic..hic..chi Su lên mạng là toàn tung chưởng em í, nghe nói tối nay chị cùng với một số gà nhà em đi ăn tối à:D, à mà bác chít cũng mới cho em 1 thẻ đỏ rùi đấy, ko lạ nữa đâu:))

Á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á .....

Lưu ý cảnh giác trên đường Pượt : giả danh Su đi ọp lai không góp tiền !!
=> chị nâng tầm thành tin đồn dư lày được chưa hả chú ?? =))

Anh Chitto nhà chị thế là còn nương tay với chú đấy, chắc tại nể chị em mình có tị (khốn nạn) đồng hương Nam Định, chẹp chẹp !!
Chứ bình thường, bình loạn viên style Tabicu như chú, anh ấy chém 1 nhát gẫy đôi người luôn !!

Sau khi có kết quả, BTC cho em xin cái danh sách những người đã yêu quý và vote cho Xóm Sếch - A15 để em đền ơn đáp nghĩa cho phải phép.
XIN CẢM ƠN!

Sau khi có kết quả, BTC cho em xin cái danh sách những người đã yêu quý và vote cho Xóm Sếch - A15 để em đền ơn đáp nghĩa cho phải phép.
XIN CẢM ƠN!

Hông được, không nên làm những điều chia rẽ anh em nội bộ thế :d

Á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á .....

Lưu ý cảnh giác trên đường Pượt : giả danh Su đi ọp lai không góp tiền !!
=> chị nâng tầm thành tin đồn dư lày được chưa hả chú ?? =))

Anh Chitto nhà chị thế là còn nương tay với chú đấy, chắc tại nể chị em mình có tị (khốn nạn) đồng hương Nam Định, chẹp chẹp !!
Chứ bình thường, bình loạn viên style Tabicu như chú, anh ấy chém 1 nhát gẫy đôi người luôn !!

Ơ nghe nói chị Su quê Hp cơ mà, lạ nhị, à mà cái danh hiệu trời phú ( khán nộn ) chị cứ giữ cho mình chị đi nhé, chứ dân Nam định quê em ngoan hiền lắm lắm, lại thật thà chất phát nữa chứ:)).

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back