What's new

Chương trình “NẮNG ẤM TÂY NGUYÊN NGÀY KHAI TRƯỜNG”

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt à cho e hỏi thăm 1 vài vấn đề hén.
1. Nhóm từ thiện tấm lòng chung lập ra từ đâu vậy a??? e có thể tham gia nhóm được k? có yêu cầu và tiêu chuẩn j k a?
2.Số lượng người tham gia là 40 người có tính nhân viên của cty Gia Long k a và chúng ta có đi chung với cty Gia Long k?

Mình trả lời bạn behamvui nhé: Nhóm Tấm Lòng Chung được lập từ các bạn có tinh thân tương thân tương ái, yêu thương và giúp đỡ người khác, các bạn ấy không xuất phát từ đâu mà ở mọi nơi và làm nhiều nghề hợp thành 1 nhóm. Mọi người đều được tham gia với yêu cầu có tinh thần & sống đoàn kết...
- Công ty quảng cáo Gia Long là mạnh thường quân cam kết hỗ trợ chương trình bằng cách phát động "Tuần lễ không lợi nhuận" để gây quỷ và huy động nhân viên đóng góp thêm cho chương trình, số tiền huy động có thể được nhiều hay ít thì cũng đáng quý với các em. Ngoài ra công ty Quảng cáo Gia Long còn cam kết sẽ tặng cho nhà trường 1 bảng hiểu tên trường trong dịp năm học mới này. Bên Gia Long sẽ cữ đại diện tham gia cùng đoàn đi phát quà & sẽ chịu các chi phí liên quan như mọi thành viên trong đoàn.

Lâu lắm chưa được làm chén với bác,đợt này làm chương trình lớn ha...vất vả và cố gắng bác nhé.

ChÀO chú! Chú không vào nam, anh không ra bắc thì e là khó "cạch" đây. Có dịp ta làm 1 trận ra trò nhé! (beer)

Mình đã thuyết phục được ban lãnh đạo công ty quảng cáo & Xây Dựng Gia Long tài trợ thêm một bảng hiệu quảng cáo cho trường. Như vậy ngoài những tiền gây quỷ chương trình & ủng hộ của nhân viên, Công ty Gia Long sẽ có thêm một món quà nữa cùng chương trình lần này.

view
[/url][/IMG]

Last edited:
Chương trình thật hay & đầy ý nghĩa,mong rằng sẽ được nhiều sự ủng hộ của mọi người.Chúc chương trình thành công tốt đẹp!

Thông Báo:
Sau đây mình xin thông báo thời gian lịch off tổng thể chuyến đi như sau:
9g00 sáng ngày 18/08 tất cả mọi thành viên tham gia chuyến đi sẽ tập trung tại quán cafe Đà Lat Phố - 79 bí Điện Biên Phủ, Dakao, quận 1.
Nội dung của buổi off là phổ biến lại toàn bộ thông tin chuyến đi, phân chia nhiệm vụ cho từng thành viên & thu tiền đặt cọc cho chuyến đi.

Bản đồ quán như sau:

Thông tin liên lạc:
Lão Lang băm - 0976 76 76 không bốn

Mong gặp các bạn tại buổi off.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member