What's new

Chương trình và chi phí tham dự sinh nhật phượt 2015 tại Đà nẵng

Re: Chương trình và chi phí tham dự sinh nhật phượt 2015 tại Đà nẵng

Ngày 10/7 thủ quỹ Hoài Thanh nhận 2.500k của Lê Anh Việt, Phan Thiết chuyển cho 5 mem (500k/m) gồm Vietmeo, Daudua, Daunanh, Thonggianglove, Hoang_hai276. Cám ơn Việt nhiều, hẹn gặp tại Biển Đôngn nhá.

Xin lỗi chị vì nộp chậm. Mong là vẫn kịp. E nộp lúc sáng nay ah.
Trần Trọng Hải
Cmnd: 233132142
Sdt: 0987100307

Hôm nay thủ quỹ Hoài Thanh đã nhận được 500k do bạn Trần Trọng Hải, nick Tronghai_tk chuyển.

Cám ơn bạn nhiều, hẹn gặp tại Biển Đông.

Nhà em hôm nay mới sắp xếp công việc nên đăng ký và chuyển khoản hôm nay có đc không ạ?

Nhà phượt Phan thiết xin đk thêm 1 thành viên, kinh phí ra đến đà nẵng đống luôn nha BTC, thân

Gửi ban tổ chức!

Hôm nay em mới sắp xếp được việc cá nhân, không biết còn kịp đăng ký SN Phượt 7 không, em ở Phượt Hà Nội đội chị Lưu Mai Mai.

Em cảm ơn!

Nhà em hôm nay mới sắp xếp công việc nên đăng ký và chuyển khoản hôm nay có đc không ạ?

Bạn chuyển ngay đi, vẫn kịp. Khi chuyển nói rõ người gửi nick là Phở để thủ quỹ Hoài Thanh biết nhá

Gửi ban tổ chức!

Hôm nay em mới sắp xếp được việc cá nhân, không biết còn kịp đăng ký SN Phượt 7 không, em ở Phượt Hà Nội đội chị Lưu Mai Mai.

Em cảm ơn!

Đăng ký trực tiếp và chuyển tiền (không thông qua đội Lưu mai mai nữa) cho thủ quỹ ngay lập tức còn kịp làm thẻ.

BTC cho mình hỏi bây giờ đang ký có còn kịp không vậy? Nếu ok thì mai mình sẽ chuyển tiền nhé?

BTC cho mình hỏi bây giờ đang ký có còn kịp không vậy? Nếu ok thì mai mình sẽ chuyển tiền nhé?

Ngày mai là khóa sổ, bạn chuyển trong ngày mai còn kịp, ghi rõ người chuyển là Binbinle nhá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back