What's new

Chuyện thi Ai là triệu phú

:D

Công nhận là cái đoạn ngồi lên ghế nóng trả nhời nó lạ thật , ko hiểu sao lại chuối vậy. Chắc do cái đoạn căng thẳng tranh giành nhau lên ghế nóng ngồi , noron thần kinh die gần hết rồi.

Hầu như chương trình truyền hình nào e cũng đều tham gia, nhưng có thấy nhà đài hành hạ gì mình đâu :)

Công nhận là cái đoạn ngồi lên ghế nóng trả nhời nó lạ thật , ko hiểu sao lại chuối vậy. Chắc do cái đoạn căng thẳng tranh giành nhau lên ghế nóng ngồi , noron thần kinh die gần hết rồi.

Hầu như chương trình truyền hình nào e cũng đều tham gia, nhưng có thấy nhà đài hành hạ gì mình đâu :)

Chắc bạn gặp may. Chứ tôi chỉ thi một lần mà tởn đến già. Mà bạn đi thi nhiều thế, chắc tiền thưởng cũng đủ vài lần phượt nhỉ?!

Kể ra cũng phí 1 cơ hội thật
Nói chung chơi những trò này các bạn phải có thái độ chuyên nghiệp thì cơ hội thành công sẽ cao hơn
Chẳng hạn
1/ Về mẹo mực để lên đuợc ghế nóng
2/ Lên đc rồi thì sử dụng trợ giúp thế nào cho thích hợp và hiệu quả nhất
3/ Chọn nguời để thành lập ban trợ giúp sao cho đủ nguời giỏi ở các lĩnh vực cơ bản ( điều này những nguời chơi ở nuớc ngoài họ tìm rất công phu, chứ ko phải cứ tiện thể nhờ ng nhà hoặc bạn bè như ởmình đâu)

Em thấy nhiều người ở mình tham dự chỉ để... được lên TV. Cứ gọi là tham gia cho nó oai chứ chẳng chuẩn bị hoặc lượng sức mình. Nhiều khi có những câu trả lời hoặc lý giải rất ngớ ngẩn.

nói thật là k rõ lên ghế nóng thế nào chứ e cũng thấy nhiều người sai những câu rất cơ bản, thiết nghĩ chắc các bác lên ghế nóng, nó nóng quá nên notron thần kinh die hết :p

Em thấy nhiều người ở mình tham dự chỉ để... được lên TV. Cứ gọi là tham gia cho nó oai chứ chẳng chuẩn bị hoặc lượng sức mình. Nhiều khi có những câu trả lời hoặc lý giải rất ngớ ngẩn.

Tớ thấy nhiều người lên cứ khoe hiểu biết. Càng nói càng .. ngu. Yêu cầu của trò chơi là chọn đáp án đúng chứ có phải phỏng vấn xin việc đâu. Biết logic rõ ràng thi vẫn bảo là tôi chọn hú họa thì ko đc công nhận kết quả à. Nói thì ề à, dây cà ra dây muống cộng với LVS câu giwowf khủng khiếp nên 1 chương trinh chănngr được bao nhiêu người chơi

Biết thì nói là biết, không biết thì nói là không biết, thế mới là biết

Ai nói câu này nhỉ?

Câu này của Khổng tử bác ợ :)) nếu có google bên cạnh thì mọi chuyện hết sức đơn giản đúng ko các bác.

Em phải công nhận rằng nhiều người lên trả nhời rất dốt, và thấy rằng, khi mình bị đặt vào những câu là lạ, thì mình cũng dốt ko kém :))

Các bác cứ thử một lần rồi xem

Kiến thức thì mênh mông như biển. Cái mình biết thì người khác chưa biết hoặc không biết. Nhưng cũng nên biết lượng sức mình, thật thà càng tốt. Không biết thì thôi, đừng có lý giải nhì nhằng rồi đoán già đoán non. Cứ trả lời thẳng là tôi không biết. Dị ứng nhất với những người chơi, không biết một tí gì về câu hỏi đó nhưng cứ trả vờ đánh bóng mình bằng cách: "Em đã đọc cái này ở đâu đó rồi, nhưng lên đây ghế nóng quá nên... quên mất rồi" hoặc "Tôi đã từng đọc cái này ở đâu đó, nhưng giờ lại... quên mất mới khổ chứ"

Ứ ừ ư...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back